Suala la DP world limeingia kanisani CCM Mjipange

Suala la DP world limeingia kanisani CCM Mjipange

Billion Dolar

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2021
Posts
1,449
Reaction score
3,277
Suala la mkataba wa bandar linakoelekea linaenda kuigawanya nchi vipande viwili na utakuwa mpasuko ambao hauwezekani kutia kiraka.
Serikali iliyoko madarakani wajipange kujinasua kwenye huu mkataba. Kanisa la roma sio la mchezo mchezo wakiwa na mambo yao jua hawafanyi kwa kubahatisha yana mibaraka yote toka kwa papa. Kama ngoma imesomwa makanisa yote ya tanzania mjiulize tu population karibu nusu ya watanzania ni waroma.
Ikumbukwe madhebu yote ya kikristo hawaukubali huu mkataba nna huku ndo samia ana wapigakura wengi sana.
Serikali mtakuww bize kukamata wahaini na kuwafunga ila jueni mnapinduliwa kutokea makanisani tena kwa lugja laini ya kubembeleza.
Mtakuja kuona kwenye sanduku la kira kila kitu kimehamia upande usio wa kwenu.
Nakupa ushauri tu rais wangu mpendwa mama samia. This time wasikilize wananchi wako, achana na chawa wanaokuimbia mapambia asubuhi na mchana kuwa mpo kwenye right track kumbe reli ishaacha treni
 
Suala la mkataba wa bandar linakoelekea linaenda kuigawanya nchi vipande viwili na utakuwa mpasuko ambao hauwezekani kutia kiraka.
Serikali iliyoko madarakani wajipange kujinasua kwenye huu mkataba. Kanisa la roma sio la mchezo mchezo wakiwa na mambo yao jua hawafanyi kwa kubahatisha yana mibaraka yote toka kwa papa. Kama ngoma imesomwa makanisa yote ya tanzania mjiulize tu population karibu nusu ya watanzania ni waroma.
Ikumbukwe madhebu yote ya kikristo hawaukubali huu mkataba nna huku ndo samia ana wapigakura wengi sana.
Serikali mtakuww bize kukamata wahaini na kuwafunga ila jueni mnapinduliwa kutokea makanisani tena kwa lugja laini ya kubembeleza.
Mtakuja kuona kwenye sanduku la kira kila kitu kimehamia upande usio wa kwenu.
Nakupa ushauri tu rais wangu mpendwa mama samia. This time wasikilize wananchi wako, achana na chawa wanaokuimbia mapambia asubuhi na mchana kuwa mpo kwenye right track kumbe reli ishaacha treni
pengine hili Mungu ameliruhusu, wakosee ili ccm iondoke madarakani. chama cha matapeli kinatakiwa kisipate kura kabisa 2025
 
Suala la mkataba wa bandar linakoelekea linaenda kuigawanya nchi vipande viwili na utakuwa mpasuko ambao hauwezekani kutia kiraka.
Serikali iliyoko madarakani wajipange kujinasua kwenye huu mkataba. Kanisa la roma sio la mchezo mchezo wakiwa na mambo yao jua hawafanyi kwa kubahatisha yana mibaraka yote toka kwa papa. Kama ngoma imesomwa makanisa yote ya tanzania mjiulize tu population karibu nusu ya watanzania ni waroma.
Ikumbukwe madhebu yote ya kikristo hawaukubali huu mkataba nna huku ndo samia ana wapigakura wengi sana.
Serikali mtakuww bize kukamata wahaini na kuwafunga ila jueni mnapinduliwa kutokea makanisani tena kwa lugja laini ya kubembeleza.
Mtakuja kuona kwenye sanduku la kira kila kitu kimehamia upande usio wa kwenu.
Nakupa ushauri tu rais wangu mpendwa mama samia. This time wasikilize wananchi wako, achana na chawa wanaokuimbia mapambia asubuhi na mchana kuwa mpo kwenye right track kumbe reli ishaacha treni
Screenshot_20230820-120219~3.jpg
Screenshot_20230820-111957~4.jpg
 
Suala la mkataba wa bandar linakoelekea linaenda kuigawanya nchi vipande viwili na utakuwa mpasuko ambao hauwezekani kutia kiraka.
Serikali iliyoko madarakani wajipange kujinasua kwenye huu mkataba. Kanisa la roma sio la mchezo mchezo wakiwa na mambo yao jua hawafanyi kwa kubahatisha yana mibaraka yote toka kwa papa. Kama ngoma imesomwa makanisa yote ya tanzania mjiulize tu population karibu nusu ya watanzania ni waroma.
Ikumbukwe madhebu yote ya kikristo hawaukubali huu mkataba nna huku ndo samia ana wapigakura wengi sana.
Serikali mtakuww bize kukamata wahaini na kuwafunga ila jueni mnapinduliwa kutokea makanisani tena kwa lugja laini ya kubembeleza.
Mtakuja kuona kwenye sanduku la kira kila kitu kimehamia upande usio wa kwenu.
Nakupa ushauri tu rais wangu mpendwa mama samia. This time wasikilize wananchi wako, achana na chawa wanaokuimbia mapambia asubuhi na mchana kuwa mpo kwenye right track kumbe reli ishaacha treni
Mkuu hawana wasiwasi wa kupigiwa kura maaana wanajua wananguvu ile ya wale wapewa amri . Watapita bila upingwa majimbo yote..!! Hahaha
 
Suala la mkataba wa bandar linakoelekea linaenda kuigawanya nchi vipande viwili na utakuwa mpasuko ambao hauwezekani kutia kiraka.
Serikali iliyoko madarakani wajipange kujinasua kwenye huu mkataba. Kanisa la roma sio la mchezo mchezo wakiwa na mambo yao jua hawafanyi kwa kubahatisha yana mibaraka yote toka kwa papa. Kama ngoma imesomwa makanisa yote ya tanzania mjiulize tu population karibu nusu ya watanzania ni waroma.
Ikumbukwe madhebu yote ya kikristo hawaukubali huu mkataba nna huku ndo samia ana wapigakura wengi sana.
Serikali mtakuww bize kukamata wahaini na kuwafunga ila jueni mnapinduliwa kutokea makanisani tena kwa lugja laini ya kubembeleza.
Mtakuja kuona kwenye sanduku la kira kila kitu kimehamia upande usio wa kwenu.
Nakupa ushauri tu rais wangu mpendwa mama samia. This time wasikilize wananchi wako, achana na chawa wanaokuimbia mapambia asubuhi na mchana kuwa mpo kwenye right track kumbe reli ishaacha treni
Mimi mkristo lakini sikubaliani na mada yako.

Sent from my Infinix X656 using JamiiForums mobile app
 
Kitima ndo ajipange kuvuna alichokifanya

Yy ni katibu wa hilo baraza, kwahiyo chochote alichosema au andika kama katibu kinatoka kwny hilo baraza.

Dini isikusumbue, kinacho ongelewa hapo ni mkataba kuwa mbovu. Kwann majibu ya maswali yao yasiwe, tuupitie upya mkataba urekebishwe dp world apewe bandari
 
Suala la mkataba wa bandar linakoelekea linaenda kuigawanya nchi vipande viwili na utakuwa mpasuko ambao hauwezekani kutia kiraka.
Serikali iliyoko madarakani wajipange kujinasua kwenye huu mkataba. Kanisa la roma sio la mchezo mchezo wakiwa na mambo yao jua hawafanyi kwa kubahatisha yana mibaraka yote toka kwa papa. Kama ngoma imesomwa makanisa yote ya tanzania mjiulize tu population karibu nusu ya watanzania ni waroma.
Ikumbukwe madhebu yote ya kikristo hawaukubali huu mkataba nna huku ndo samia ana wapigakura wengi sana.
Serikali mtakuww bize kukamata wahaini na kuwafunga ila jueni mnapinduliwa kutokea makanisani tena kwa lugja laini ya kubembeleza.
Mtakuja kuona kwenye sanduku la kira kila kitu kimehamia upande usio wa kwenu.
Nakupa ushauri tu rais wangu mpendwa mama samia. This time wasikilize wananchi wako, achana na chawa wanaokuimbia mapambia asubuhi na mchana kuwa mpo kwenye right track kumbe reli ishaacha treni
Huyo padri mnampoza bure, na uhakika siku si nyingi wataukataa huu walaka
 
Imesaidia sana kuwatoa akina Slaa, bila hii mngekuwa bado mnawashikilia mnaowaita wahaini. Nakazia imesaidia kututetea tulio chini
kwahiyo wabunge wasijefikiri wakitutelekeza wananchi tutakosa wa kutusemea, Mungu ana watu wengi. wabunge wameenda kusemea matumbo yao bungeni, hawa jamaa wametusemea kile kilichopo mioyoni mwa wananchi. hawa ndio wabunge wetu sasa.
 
Back
Top Bottom