Suala la Bank kama CRDB kufungua ofisi leo

Suala la Bank kama CRDB kufungua ofisi leo

Kusherehekea sikukuu ni swala la mtu binafsi huwezi lazimisha taasisi isifanye kazi kisa sikukuu.
 
Huwa unafanyaje kwa siku za jumapili boss?

CRDB Mlimani na Tanzania Postal Bank Mlimani huwa wanafungua Jumapili na siku za sikukuu za kikristo.

Mkuu una udini sana khaa
 
Huwa unafanyaje kwa siku za jumapili boss?
Kwa CRDB kuna baadhi ya matawi katika mikoa kadhaa wanafanya kazi jumapili na siku za sikukuu ni wewe tu naona hulijui hili, mfano Mwanza branch iliyoko jengo la NSSF linafanya kazi siku zote. Hata Diamond Trust Bank nao kuna matawi wanafanya kazi jumapili na public holiday, tena hawa wameenda mbali zaidi matawi hayafungwi saa kumi moja jioni ni hadi saa moja usiku wanafanya kazi
 
Nimetafakari sana swala la Benki kama CRDB kufungua ofisi leo siku ya Eid. Hii ina maana gani kwa;
1.Wafanyakazi waislamu wanaoenda ofisini leo.

2.Wateja waislamu wanaoona benki inafanya kazi leo bila kujali umuhimu wa siku hii muhimu.

3.Familia za kiislamu zenye watoto wanaofanya kazi benki hizo ambao pia wanapata huduma kwenye benki hiyo.


Wadau sijui mnalionaje hili...
Nafikiri ingekuwa vizuri kwa waislamu wasiende kazini ila wa imani nyingine waendelelee na kazi vivyohivyo kwa wakristo wa jumamosi na jumapili
 
Wafanyakazi Waislamu wamepewa ruhusa ya kusherehekea sikukuu yao na Wafanyakazi Wakristo wako kazini kwa niaba yao, sijaona ubaya hapo. Mbona wiki iliyopita Jumamosi na Jumapili TRA walifungua ofisi sikuona malalamiko yako hapa?
Hata leo TRA kinondoni wamefungua
 
CRDB Mlimani na Tanzania Postal Bank Mlimani huwa wanafungua Jumapili na siku za sikukuu za kikristo.

Mkuu una udini sana khaa
Waajiri wengi huwa hawajatambua tu mfanyakazi yeyote itimize wajibu wake lakini siku za sikukuu au ibada waruhusiwe
 
Wewe ni mchochezi wa kidini. Kwa akili yako unataka uanze kufananisha Pasaka, Christmas na Eid yenu.

Yaan hapo ni sawa na kufananisha NAMUNGO FC na BARCELONA.

Kubali tu Uislamu ni ka-dini kadogo Tanzania. Ila ukienda Moroco au Tunisia ni kawaida kukuta ofisi zipo wazi Jumapili na Pasaka kwa kuwa Uislamu kule ni dini kubwaaa!

Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
Wewe ndiyo umeharibu na kuchochea zaidi udini hapo ulipoleta mfano wa timu za soka.

Ningekuelewa ungemuuliza mbona viwanja vya ndege hawafungi leo huku kuna wafanyakazi waislam?
Mbona hospital na vituo vya polisi hawafungi leo?
Mbona usafiri hausitishwi leo na wamiliki wengi tu ni waislam?
Mbona masoko yapo wazi leo?
Mbona maduka ya kitoweo yapo wazi?
Unaweza kukuta boti za kwenda Zanzibar zinazomilikiwa na waislam zinafanya kazi leo.

Kifupi inategemea na umuhimu wa huduma husika, au mkataba na makubaliano kati ya mwajiri na muajiriwa.
Huko uarabuni leo kuna hotel na huduma zingine zipo wazi kama hiyo bank.
 
Kwa hiyo wewe Bank kufunguliwaa leoo kimekuumaaa sanaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]


Waislamu mna nini lakini??????
 
Laiti ungalijua hao wafanyakaz wanavyopigana vikumbo kupiga overtime usingaliongea yote hayo after all sio branch zote zinafanyakaz siku za sikukuu na na roaster hua ziko waz kwa waliotayar kufanya kaz kwa malipo ya ziada ninakumbuka sana enzi hizo niko utumwani unapambana kwelikweli upangwe job christmass,boxing day na new year eve uokoe mapene all in all ukihitaji uhuru wako fungua biashara then unaamua muda wa kwenda kwa mfano mie saiv sijaenda kazin siku tatu sababu ninahis tu nina UTI na siku ya kuzaliwa ya mwanangu huwa sifungui ofisi its not about wealth, but freedom and happiness
 
Msichojua ni kwamba huwa siku kama hizi hawaji staff wote. Ni kwa zamu na ni kwa sababu za kibiashara.we ukipumzika sikukuu wwngine wanatengeneza hela
 
Nimetafakari sana swala la Benki kama CRDB kufungua ofisi leo siku ya Eid. Hii ina maana gani kwa;
1.Wafanyakazi waislamu wanaoenda ofisini leo.

2.Wateja waislamu wanaoona benki inafanya kazi leo bila kujali umuhimu wa siku hii muhimu.

3.Familia za kiislamu zenye watoto wanaofanya kazi benki hizo ambao pia wanapata huduma kwenye benki hiyo.


Wadau sijui mnalionaje hili...
Acha kuwa mbaguzi wa dini..Pia sio branch zote huwa wazi na kuwezesha kupangwa zamu wasio waislam ili staff waislam wakasherehekee.
Hata sikukuu za kikristo huduma huwepo mbona hili hujagusia?

Kumbuka wapo hata wateja waislam waliohitaji huduma leo na wamezipata
 
Wewe ni mchochezi wa kidini. Kwa akili yako unataka uanze kufananisha Pasaka, Christmas na Eid yenu.

Yaan hapo ni sawa na kufananisha NAMUNGO FC na BARCELONA.

Kubali tu Uislamu ni ka-dini kadogo Tanzania. Ila ukienda Moroco au Tunisia ni kawaida kukuta ofisi zipo wazi Jumapili na Pasaka kwa kuwa Uislamu kule ni dini kubwaaa!

Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
Athari sa nguruwe hizi
 
Mleta mada ni mpumbavu?. Samahani kama nimetumia neno baya.
Kufanya kazi siku ya Eid hakujakatazwa popote pale kwa Waislam. Hiyo moja.

Mbili, sheria ya kazi na mahusiano kazini ipo wazi kwa namna gani mfanyakazi atafanya kazi siku za sikukuu za kitaifa. Lipo wazi. Kasome.

Unachofikiria ni wafanyakazi Waislam tu? Kwani wamelazimishwa kwenda kufanya kazi leo?

Kabla hujaandika utopolo wako humu jaribu kuwa na fikra kwanza.
 
Acheni upuuzi nyie hata x mas crdb wanafungua baadhi ya matawi kama walivyofanya kwenye eid
Umelewa ulichojibu au unabwabwaja kama kawaida nyie wafuasi wa mudi....yaaan hapo umeshiba biriani na kibaragashia kichwani unacheua tu hapo na kuongea utopolo,yaaan unataka kulinganisha ukubwa Wa xmass na hicho kiidi ...yes xmass wanafungua na hatulalamiki kama nyie japo xmass ni kubwa
 
Kwa hiyo wewe Bank kufunguliwaa leoo kimekuumaaa sanaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]


Waislamu mna nini lakini??????
Vilalamishiiiiii kamq vitoto wa kambo vileee
 
Back
Top Bottom