Suala la Bank kama CRDB kufungua ofisi leo

Suala la Bank kama CRDB kufungua ofisi leo

Nimetafakari sana swala la Benki kama CRDB kufungua ofisi leo siku ya Eid. Hii ina maana gani kwa;
1.Wafanyakazi waislamu wanaoenda ofisini leo.

2.Wateja waislamu wanaoona benki inafanya kazi leo bila kujali umuhimu wa siku hii muhimu.

3.Familia za kiislamu zenye watoto wanaofanya kazi benki hizo ambao pia wanapata huduma kwenye benki hiyo.


Wadau sijui mnalionaje hili...
Hataa hospitali zimefunguliwa.huduma ziwepo 24/7 dunia ipo kasi sana, pesa hua haina sikukuu
 
Nimetafakari sana swala la Benki kama CRDB kufungua ofisi leo siku ya Eid. Hii ina maana gani kwa;
1.Wafanyakazi waislamu wanaoenda ofisini leo.

2.Wateja waislamu wanaoona benki inafanya kazi leo bila kujali umuhimu wa siku hii muhimu.

3.Familia za kiislamu zenye watoto wanaofanya kazi benki hizo ambao pia wanapata huduma kwenye benki hiyo.


Wadau sijui mnalionaje hili...
Uko nyuma ya muda
 
Nimeona pia NMB nao wamefungua baadhi ya matawi.

Lakini hii imekuwa kama kushtukiza tu. Nadhani TRA ama taasisi husika ziwe zinatoa matangazo hadi radioni, TVs.

TRA wamekuwa wakifanya hivyo.

Kwa kweli hatuna sababu ya kufunga matawi wikend na siku kuu. Hata kama wanatuambia tuna mbadala wa kupata huduma kama vile ATMs na mawakala ama kupitia simu zetu.

Lakini pia wawatazame watumishi wao wasiwafanyishe kazi kama punda hata kama kwa tamaa ya fedha. Sheria za kazi zizingatiwe.
 
Nimetafakari sana swala la Benki kama CRDB kufungua ofisi leo siku ya Eid. Hii ina maana gani kwa;
1.Wafanyakazi waislamu wanaoenda ofisini leo.

2.Wateja waislamu wanaoona benki inafanya kazi leo bila kujali umuhimu wa siku hii muhimu.

3.Familia za kiislamu zenye watoto wanaofanya kazi benki hizo ambao pia wanapata huduma kwenye benki hiyo.


Wadau sijui mnalionaje hili...
Mimi sina habari kwamba leo ni Eid!
 
Mkuu kuna kitu hujuo,

Bank ya CRDB imejiwekea utaratibu wa kuhudumia siku ya sikuu kwa wanaohitaji huduma, tena hii inasaidia kwa wale ambao wanakuwa busy siku za kazi, na hii kila mfanyakazi anayeende siku hiyo analipwa 50elfu

Hii inasaidia saana, kuna wengine siku za sikukuu huwa wanafunga na kusababisha changamoto kwa wale ambao hawana muda weekDays

Note that, matawi yote hayafungii mfano Dar wanafungua pale ambapo ni shopping centre kama mliami city,kibo complex na vijana mjini
Hapo ndipo nimeshangaa zaidi...Abdul ameruhusu vipi?...au kuna top office analazimisha..Ela huwa tunatumia ATM boss.
 
Hapo juu kuna sehemu nimemjibu leo hata TRA Kariakoo wamefungua na wapo mpaka saa kumi jioni,na wanaofanya kazi siku kama ya leo wanapata bonus hata kama mtu akiwa muislam kama ana njaa zake na anaona kuna hela nzuri inaingia kwani akiingia nusu siku akatoka saa 7 akaenda kusherehekea na familia yake kuna ubaya gani?

Kujifanya watu wa dini sana hata uwezo wa kufikiri hupungua

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeshuhudia mara kadhaa tarehe za mwisho wa mwezi bila kujali ni sikukuu ama week end, bank na ofisi za Tra huwa wazi ili watu walipe bills zao ambazo zisipolipwa kwa wakati mtu hupigwa fine.

Mbali na yote, asichojua mtoa mada ni kuwa sikukuu inaweza kuwa jambo la kitaifa/kimataifa bali kusherehekea ni jambo binafsi.

Mtoa mada, anaona ni jambo baya watu kufanya kazi halali siku ya sikukuu tena inayowapa kipato lakini anaona ni sawa watu hao hao kutenda mambo kinyume na imani zao katika sikukuu hii.
 
Kwakua yeye sikukuu yake anasheherekea kwa Laki 3 anajua wote wanasheherekea hivyo

Sie huku Zanzibar leo tunavunja kibubu familia ( Nna familia 4. Wake wa4 na kila mkea ana watoto si chini ya watatu) inaenjoy kwa matanuzi ya milion 8-10 sasa wangefunga Benki leo tungepata tabu
Hongera mkuu you are a true son of your father.
 
Huwa unafanyaje kwa siku za jumapili boss?

Ya jumapili hayo ni mengine, case ya jumapili kwa mfano mdogo tu ukienda kariakoo utakuta maduka machache sana yakiwa wazi!
...hivi unajua kuna watu hawajui kuwa leo ni holday, hawajui kabisa kuwa leo kuna sikukuu ya waislam!?
Lakini ikifika jumapili wanatambua ni siku ya namna gani na wanatakiwa kufanya nini...!
 
Yaani mkuu pamoja na kupewa chuo kikuu Cha waislamu moro bado hujaelimika. Fuatilia trends za ufanyaji kazi crdb Kuna baadhi ya matawi huwa hayafungwi sikukuu.
 
Nimetafakari sana swala la Benki kama CRDB kufungua ofisi leo siku ya Eid. Hii ina maana gani kwa;
1.Wafanyakazi waislamu wanaoenda ofisini leo.

2.Wateja waislamu wanaoona benki inafanya kazi leo bila kujali umuhimu wa siku hii muhimu.

3.Familia za kiislamu zenye watoto wanaofanya kazi benki hizo ambao pia wanapata huduma kwenye benki hiyo.


Wadau sijui mnalionaje hili...
Hii ndiyo shida ya waislam. Hapa watapaza sauti wamedharaulika. Kumbe kama benki imeona waislam wafanyakazi ni wachache hata wasipokuwepo kazini kazi zitaenda tu. Laikini wote wapate huduma wawe waislam au siyo.

Nia ni njema tu, ila tutalalamika weeeee!
 
Nimetafakari sana swala la Benki kama CRDB kufungua ofisi leo siku ya Eid. Hii ina maana gani kwa;
1.Wafanyakazi waislamu wanaoenda ofisini leo.

2.Wateja waislamu wanaoona benki inafanya kazi leo bila kujali umuhimu wa siku hii muhimu.

3.Familia za kiislamu zenye watoto wanaofanya kazi benki hizo ambao pia wanapata huduma kwenye benki hiyo.


Wadau sijui mnalionaje hili...
Ofisi za TRA wamefungua Leo.
Na hapo utasemaje
IMG-20200730-WA0012.jpg
 
Hapo ndipo nimeshangaa zaidi...Abdul ameruhusu vipi?...au kuna top office analazimisha..Ela huwa tunatumia ATM boss.
Ukiendekeza udini hupati nafasi yoyote katika private entity, labda uwe mmiliki. Unadhani Abdul angekuwa na akili kama zako angekuwa C.E.O.

Au kwa utaratibu wa dini yenu ni dhambi kufanya kazi leo? Labda sijui hili.
 
Nimetafakari sana swala la Benki kama CRDB kufungua ofisi leo siku ya Eid. Hii ina maana gani kwa;
1.Wafanyakazi waislamu wanaoenda ofisini leo.

2.Wateja waislamu wanaoona benki inafanya kazi leo bila kujali umuhimu wa siku hii muhimu.

3.Familia za kiislamu zenye watoto wanaofanya kazi benki hizo ambao pia wanapata huduma kwenye benki hiyo.


Wadau sijui mnalionaje hili...
UDINI umeufunga ufahamu wako vibaya mno. Wake up!!
 
Siyo kweli mkuu. Kama haufahamu acha upotoshaji. Baadhi ya bank hasa CRDB na NMB wanafungua baadhi ya matawi yao hata iwe wakati sikukuu kama Christmass au Muungano ama Eid.
Na huu ndio ukweli hata leo hawajafungua matawi yote
 
Back
Top Bottom