SUA wanatoa kozi ya ufugaji wa samaki kwa wajasiriamali

SUA wanatoa kozi ya ufugaji wa samaki kwa wajasiriamali

ipyax

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
4,769
Reaction score
7,340
Naomba kujuzwa kama chuo kikuu cha sokoine wanatoa kozi ya ufugaji wa samaki kwa wajasiriamali .Hii ni fursa ambayo naona inalipa sana lakini ningependa kupata ujuzi wa kutosha kabla sijaingia kazini. Asanteni sana
 
Mim nimesom iyo kozi ya fish pond illa so sokoine
Ok mkuu, umesoma kama mjasiriamali au ilikua degree course? Gharama zikoje na pia utaratibu wa kufanya application? Umeweza kuingia kwenye ufugaji wa samaki? Shukrani nyingi kwako
 
Back
Top Bottom