SUA tangu mwezi May 2016 hadi sasa hakuna Serikali ya Wanachuo.

SUA tangu mwezi May 2016 hadi sasa hakuna Serikali ya Wanachuo.

SIJOMA

Member
Joined
Nov 23, 2014
Posts
17
Reaction score
3
Ndugu wanazuoni nasikitika sana kuona wadogo zetu wanaosoma chuo kikuu cha Sokoine wanakosa uongozi wa wanafunzi ilihali fedha za uendeshaji zinatolewa kama kawaida 10,000/=@student.

Sababu hazieleweki kabisa maana tume ya uchaguzi ilizuiwa na utawala baada ya kuwepo na muingiliano kati ya bunge na rais aliyekuwepo, Baadaye tume waliruhusiwa kuendesha uchaguzi hivi karibuni 04 November, lakini mpaka sasa wanachuo wanaulizia kulikoni wanaambiwa CHUO HAKINA FEDHA ZA KUENDESHA UCHAGUZI jambo ambalo ni jipu la wazi wazi kabisa.

Sasa tuwasaidiaje vijana wetu????
Mzee warioba anza na hili ni shida sana wadogo zetu wanateseka hawana wawakilishi katika mambo mengi sana, wasaidie. Na waziri Ndalichako huoni huu ni uozo?? Tafadhali nusuru hili jambo. Na mahafali ni ijumaa hii 25th November.
 
Mie akaunt yangu ya suasis ina soma C halafu imeandika fail kwakuwa hatuna wawakilishi yani viongozi naambiwa nime feli siwezi ku graduate mwaka huu kwa kuwa imeandika C halafu status fail laiti tungelikuwa na uwakilishi ningesaidiwa...
 
Mie akaunt yangu ya suasis ina soma C halafu imeandika fail kwakuwa hatuna wawakilishi yani viongozi naambiwa nime feli siwezi ku graduate mwaka huu kwa kuwa imeandika C halafu status fail laiti tungelikuwa na uwakilishi ningesaidiwa...
Kama kuna mtu ataelewa hapa ani-quote please
 
Mie akaunt yangu ya suasis ina soma C halafu imeandika fail kwakuwa hatuna wawakilishi yani viongozi naambiwa nime feli siwezi ku graduate mwaka huu kwa kuwa imeandika C halafu status fail laiti tungelikuwa na uwakilishi ningesaidiwa...
Duuu kukuelewa inahitaji wito
 
Kama kuna mtu ataelewa hapa ani-quote please
Ni hivi, student information system account yake ya SUA ambayo ndo SUASIS inaonyesha kuwa kuna kozi moja wapo aliyofanyia University examination amepata C ila status ya hiyo kozi ni FAIL.
Ndo hapo anashindwa kuelewa kwa nini iwe FAIL wakati C ni PASS katika hali ya kawaida na hataruhusiwa ku graduate mpaka status ibadilike na kuwa PASS.
Nadhani nimejitahidi kukuelewesha mkuu
Duuu kukuelewa inahitaji wito
 
Ni hivi, student information system account yake ya SUA ambayo ndo SUASIS inaonyesha kuwa kuna kozi moja wapo aliyofanyia University examination amepata C ila status ya hiyo kozi ni FAIL.
Ndo hapo anashindwa kuelewa kwa nini iwe FAIL wakati C ni PASS katika hali ya kawaida na hataruhusiwa ku graduate mpaka status ibadilike na kuwa PASS.
Nadhani nimejitahidi kukuelewesha mkuu
Hapo wewe ndio umeeleweka kuliko mwenye tatizo, sasa katika hilo tatizo yeye anasubili hadi kiongozi ndio afatilie mustakabadhi wa elimu yake kweli? Uongozi wa chuo ana ufahamu kwanini asiende mwenyewe kutoa malalamiko yake kabla muda haujaenda sana, na istoshe suasis inaweza kuzingua kwa sababu nyingi na sio matokeo tu, madeni pia yanaweza kuchangia, assignment, quiz na sometimes ni makosa yao wenyewe sua hivo unahitajika ufatiliaji wa muhusika mwenyewe na sio kiongozi
 
Hapo wewe ndio umeeleweka kuliko mwenye tatizo, sasa katika hilo tatizo yeye anasubili hadi kiongozi ndio afatilie mustakabadhi wa elimu yake kweli? Uongozi wa chuo ana ufahamu kwanini asiende mwenyewe kutoa malalamiko yake kabla muda haujaenda sana, na istoshe suasis inaweza kuzingua kwa sababu nyingi na sio matokeo tu, madeni pia yanaweza kuchangia, assignment, quiz na sometimes ni makosa yao wenyewe sua hivo unahitajika ufatiliaji wa muhusika mwenyewe na sio kiongozi
Yah ni kweli kabisa mkuu, nadhani atakua amepitia ushauri wako na ataufanyia kazi.
 
Back
Top Bottom