SUA results out, watu kuliwa vichwa kama kawa!

SUA results out, watu kuliwa vichwa kama kawa!

jaman naomba ufafanuzi wa RPL mie cjui kabisaa ndo wanafunzi gan hawa?
 
na je hawa walio faulu RPL ndo wamemaliza degree SUA?.Tunaomba ufafanuzi kwa wanaofahamu!!.
 
Tarehe ya probation ni lini?

Ila vyuo vingeangalia upya ratiba ya kutoa matokeo kwakuangalia ratiba ya application TCU Mfano SUA+UDOM wametoa matokeo jana halafu TCU muda wa kufanya application umeisha jana(31/8/2015) halafu kuna watu ambao waliodisco kwenye hivyo Vyuo,hao watu inawabidi kusubiri hadi mwakani ilikuweza kuomba chuo tena kitu ambacho ni kupoteza muda.

Hongera kwa UDSM wanatoa mapema matokeo hivyo kuwapa fursa wanafunzi waliofeli kuweza kufanya maombi tena TCU ndani ya mwaka waliofeli.
 
Tarehe ya probation ni lini?Ila vyuo vingeangalia upya ratiba ya kutoa matokeo kwakuangalia ratiba ya application TCU Mfano SUA+UDOM wametoa matokeo jana halafu TCU muda wa kufanya application umeisha jana(31/8/2015) halafu kuna watu ambao waliodisco kwenye hivyo Vyuo,hao watu inawabidi kusubiri hadi mwakani ilikuweza kuomba chuo tena kitu ambacho ni kupoteza muda.Hongera kwa UDSM wanatoa mapema matokeo hivyo kuwapa fursa wanafunzi waliofeli kuweza kufanya maombi tena TCU ndani ya mwaka waliofeli.

Udom ip unayoizungumzia Mkuu.
Japo kweli hawajatoa..lakini wale wameyabania..kuna dogo hadi leo hajui
 
Udom ip unayoizungumzia Mkuu.
Japo kweli hawajatoa..lakini wale wameyabania..kuna dogo hadi leo hajui

Kwanini wameyabania?? Vyuo vipo vingi ambavyo vinachelewesha kutoa matokeo,ninachoomba mimi ni kwamba warekebishe ratiba zao ziende sambamba ya muda wa TCU application ili kutoa fursa kwa wanafunzi wanaodisco waweze kufanya application ndani ya mwaka walio disco.Kama wanavyofanya UDSM, IFM na vyuo vingine vinavyowahi kutoa matokeo
 
Recognition prior learning RPL iko badala
ya mature age entry exms. hii hata
darasa la saba aliye fanya kazi na uzoefu
ktk upande fulani ana ruhusiwa kusoma
degree baada ya kushinda mtihani,
lazima awe na barua kutoka kwa mwajiri ikielezea utendaji wake wa kazi,kuna
maelezo mengi soma ktk web ya tcu
 
Kwanini wameyabania?? Vyuo vipo vingi ambavyo vinachelewesha kutoa matokeo,ninachoomba mimi ni kwamba warekebishe ratiba zao ziende sambamba ya muda wa TCU application ili kutoa fursa kwa wanafunzi wanaodisco waweze kufanya application ndani ya mwaka walio disco.Kama wanavyofanya UDSM, IFM na vyuo vingine vinavyowahi kutoa matokeo

So sad kwa wale watakaodisco...siwaombei..ila kitaa kitawahusu
 
nashukuru kozi yetu hakuna aliyekatwa, naipa big up faculty of agriculcuture
 
Tarehe ya probation ni lini?

Ila vyuo vingeangalia upya ratiba ya kutoa matokeo kwakuangalia ratiba ya application TCU Mfano SUA+UDOM wametoa matokeo jana halafu TCU muda wa kufanya application umeisha jana(31/8/2015) halafu kuna watu ambao waliodisco kwenye hivyo Vyuo,hao watu inawabidi kusubiri hadi mwakani ilikuweza kuomba chuo tena kitu ambacho ni kupoteza muda.

Hongera kwa UDSM wanatoa mapema matokeo hivyo kuwapa fursa wanafunzi waliofeli kuweza kufanya maombi tena TCU ndani ya mwaka waliofeli.

UDOM matokeo yalitoka muda mrefu kidogo, toka mwezi wa saba kama kumbukumbu zangu ziko vizuri mkuu.
 
kwa wale mnaotaka link,hamna link kila mwanafunzi aingie katika account yake ya SUASIS matokeo yapo huko
 
Back
Top Bottom