Apia na thibitishia umma kwa namna isiyoleta shaka yoyote.Mm wa kike mkuu
Mmmmhff!Kwa mabadilishano ya styles za kubugizana ugoro?Mhh Tumsifu Yesu Kristu ndugu zangu đź‘‹
Ukitulia vzr hapa utapata kila hitaji la moyo wako!
Wewe ni msafi?Dog style ni style moja ya kishua yani ukun unaingia humo vizur. style hii inapigiwa sehemu yeyote.ata mm napendelea sana hii style.
Sipo huko kabisaaMmmmhff!Kwa mabadilishano ya styles za kubugizana ugoro?
Kuna mpaka ambazo mashoga hufirana nayoMmmmhff!Kwa mabadilishano ya styles za kubugizana ugoro?
Ushoga sai unalipa vibaya mnoEtiii!,gazeti la makorokocho linasema etii inasemekana wewe ni mwamba!!!~Sudi Brown
Huwaga mnalipwa?Ushoga sai unalipa vibaya mno
so wewe unapigwa au unapiga? #mamba24#Dog style ni style moja ya kishua yani ukun unaingia humo vizur. style hii inapigiwa sehemu yeyote.ata mm napendelea sana hii style.