Mi napenda nichat online or sms nikiwa stressed, kwenda Beach, kujinunulia vitu ninavyopenda kama Chocolate na kuangalia Movie za kuchekesha, usiangalie Movie za kukupa hasira au huzuni unapokuwa stressed, unajiumiza kichwa, but ukijisikia kulia, lia kwanza, kula ushibe, kunywa dawa ya kutuliza maumivu ya kichwa kama umelia sana, then kama ni kwenda Beach, au kuangalia Movie za kuchekesha, kina Bean, Little Man etc ukiwa pembeni na juice nzuri, Chocolate etc do that uenjoy, Movie za kuchekesha zitakufariji sana kuliko pombe too much kama watu wengi wanavyofanya,ni poa pia hata ukiangalia na Company, sio ya waliokuudhi, ili akili yako itekwe na iwe na amani na furaha kupitia that Movie