That's true....lakin chanzo cha tatizo nn??? Tusitafute solution sweety
Miss Neddy tupambane na chanzo
Kama upo kwenye relationship fanya yanayohusu
Love as u will never love
Care as u will never care anyone else
Sex as ndo mwisho Wako
Fanya mambo yote muhimu kwa Moyo Wako na kwa upendo ..sio unasema eti Nampa kidogo Mara namtest ndo hayo mwishowe anaamua kuchepuka
Kuchepuka Kuna mawili kupata kimeo had unatakaman kumwambia mpenzio
Au kuchepuka na ukakatana na mhanga mwenzio ukapata tulizo la roho na ukajilaumu ulikuwa wapi agrrrrrrr
Kikubwa tujitambue pind ukianza uhusiano tambua WAJIBU WAKO KWA MWENZIO NA TIMIZA HILO.uvumilivu na busara yahitajika Sana kwenye mahusiano
Btn miss u much miss neddy