Story behind your date of birth

Nauliza tu hivi mtu akikwambia tarehe yako au mwezi wako uliozaliwa wewe huna bahati ina maana hata katika michezo ya kubashiri unaweza kubashiri kila kukicha na usifanikiwe au kila utakalolipanga litaenda tofauti na ulivyopanga au ni imani tu?
 
Guys nimelia sana baada ya kusoma hii kitu
Honestly, it is very interesting. Inaniumiza sana kichwa
 
I am number one,..but I hate love,so whatever you say about love for me don't work!,period
I am no one too.I guess u don't hate love.You hate and you are afraid of falling in love,and not being loved back.So you protect yourself from getting hurt.I get it.
 
I am no one too.I guess u don't hate love.You hate and you are afraid of falling in love,and not being loved back.So you protect yourself from getting hurt.I get it.

So are we match...!? Ila mi na wew itakua very boring like lookin urself in the mirror,that's messd up
 
Mimi hapa ni kila kitu huniwezi mimi georgeallen nipe tarehe yako ya kuzaliwa na mwezi wako nikupe future ya maisha yako.
Em nipatie future yang aisee tarehe yang ni 13/7 em nipe future yang maana naona ulicho kiongea kwang mimi hapo 4 ni almost true sasa umenishutua na kusema kuwa ntabaki empty hand akati na work hard
 
mzizimkavu naomba kuuliza hio namba moja.."but there is some people who will work hard to bring you and your name down"...je watafanikiwa au ni km vikwazo tu ktk maisha?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom