STEREO BAR Kinondoni inateketea kwa moto


TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
[h=5]Bar maarufu Kinondoni iitwayo 'STEREO' hivi sasa inateketea kwa moto mkubwa sana,na hata nyumba za jirani zinaathirika..[/h]
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Pole kwa waliopata masahibu
Mmejaribu kuita fire?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
tz hakuna fire
na wakiitwa wanakurupuka
wakifika eneo la tukio wanauliza maji yanapatikana wapi.

Pole kwa waliopata masahibu
Mmejaribu kuita fire?
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
dah! pole zao wahanga.
halafu hapo ni jiran na kwa akina TID usikute na nyumba yao imeungua mweeh!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Poleni ndugu...
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,186
Likes
7,601
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,186 7,601 280
du nitakuwa napigia wapi kilaji sasa!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665