Startv Tafadhali..

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,838
2,000
Kwanza nawapongeza kwa ubunifu wenu. Kwasasa taarifa zenu za habari zinanivutia, na huwa sikosi kuangalia.

Tatizo lenu lipo kwenye lile tubwasha mnalolishika wakati wa taarifa ya habari huhusani saa mbili usiku.
Ni kubwa sana na linashusha hadhi ya ubunifu wenu.
Tafadhali naomba mtafute medium size ya lile dubwasha.
 

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,303
2,000
Ni ushauri mzuri,mimi huwa napenda sana kumuangalia kamuntu akisoma taarifa ya habari... zile mbwembwe zake zinanikosha sana.
 

srinavas

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
3,398
2,000
star TV wapo juu sana na habari zao pia ni nzuri sana kwa kweli , mimi naona wao kwa sasa ndio mfano wa kuigwa kwa hapa tanzania.
ila kuhusu ilo dubwasha nadhani ni ushamba tu wa huko mwanza utakuwa unawasumbua , kwa hiyo tuwasamehe tu bure maana hawajui walitendalo..
 

mke wa mkuu

JF-Expert Member
Dec 19, 2013
634
195
Mbona sasa hivi star tv hamuonekani kwa kupitia internate mnatukosesha habari jamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom