Startimes shusheni gharama za vifurushi

Startimes shusheni gharama za vifurushi

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Posts
4,607
Reaction score
4,771
Kiukweli startimes punguzeni bei ya vifurushi maana tunalipia ghali mnoo kifurushi cha nyota ni 10000 kwa mwez kwa wateja wa dish hii sio fair
Halafu channel zenyewe hata 20 hazifiki
 
Kiukweli startimes punguzeni bei ya vifurushi maana tunalipia ghali mnoo kifurushi cha nyota ni 10000 kwa mwez kwa wateja wa dish hii sio fair
Halafu channel zenyewe hata 20 hazifiki
Acha kupenda vya dezo wewe,
 
Kiukweli startimes punguzeni bei ya vifurushi maana tunalipia ghali mnoo kifurushi cha nyota ni 10000 kwa mwez kwa wateja wa dish hii sio fair
Halafu channel zenyewe hata 20 hazifiki
Mimi wananikela kupunguza chanel wapuuzi sana
 
Back
Top Bottom