Startimes media, huu ni utapeli

Mkazamoyo

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
619
1,000
Jamani hawa wachina na kampuni yao wanachofanya ni utapeli na uwizi wa mchana kweupe.

Ishu iko hivi mm nilikuwa natumia king'amuzi cha antena vile vya mwanzo lkn ni zaidi ya wiki sasa havioneshi(no signal) nilipowapigia wakasema hvyo vya antena kwa sasa havifanyi kazi kinachotakiwa tupeleke kwa wakala hivyo ving'amuzi then watatupa vya dish na dish lenyewe but tuchangie kiasi 'kidogo' cha sh77,000/-.

Je hii si ni sawa na kununua upya tena? yaan king'amuzi kimoja unanua mara mbili hasa ikizingatiwa kuwa bei halisi ya kile cha dish ni 86,000/-

Kweli nimekubali cha bure gharama nimetangaza rasmi kuhamia azamtv utapeli huu hauvumiliki.
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,404
2,000
Huna lolote, unafanya promotion ya decorder za Azam tu... Kwani ilikuwa ni lazima ututajie Azam TV?...
 

Mabelana

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
517
250
Kwanini haya malalamiko yako hukuyatoa startimes, mbona mm nakitumia cha antena na kinafanya kazi. Wabongo bwana.
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,165
2,000
Jaman nani wataonyesha AFCON?.startimes au AZAM?,au TBC?.hawa TBC Si huwa wamapewa punguzo na CUF Kama station ya Taifa?,maana sioni matangazo na aina zozote za kuonyesha Mubashara.
 

Mkazamoyo

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
619
1,000
Kwanini haya malalamiko yako hukuyatoa startimes, mbona mm nakitumia cha antena na kinafanya kazi. Wabongo bwana.
Inategemea na eneo au mkoa ulipo lkn kwa sehemu nilipo ving'amuzi vya antena havifanyi kazi. Lkn km umesoma vzr hyo post utaona kuwa hayo malalamiko hayo nimeyaripoti huko star times na majibu ndo hayo kuwa nilipie tena 77,000/-.
Huna lolote, unafanya promotion ya decorder za Azam tu... Kwani ilikuwa ni lazima ututajie Azam TV?...
 

janeth1

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
2,149
1,195
Mwenyewe startim wananiboa sana nalipia hela inaenda bure nimewapigia hadi nimechoka...dawa ni kuwahama wanakera kweli...
 

Chibati

Senior Member
Jul 28, 2015
108
250
Mimi nna mwezi wa 5 sasa,,,no signal,, nimewapigia wanasema niwapelekee wakakibadirishe,,ila niende na pesa za kupewa dish.,77elf
 

Iceta

Member
Apr 9, 2015
13
45
Jamani hawa wachina na kampuni yao wanachofanya ni utapeli na uwizi wa mchana kweupe.

Ishu iko hivi mm nilikuwa natumia king'amuzi cha antena vile vya mwanzo lkn ni zaidi ya wiki sasa havioneshi(no signal) nilipowapigia wakasema hvyo vya antena kwa sasa havifanyi kazi kinachotakiwa tupeleke kwa wakala hivyo ving'amuzi then watatupa vya dish na dish lenyewe but tuchangie kiasi 'kidogo' cha sh77,000/-.

Je hii si ni sawa na kununua upya tena? yaan king'amuzi kimoja unanua mara mbili hasa ikizingatiwa kuwa bei halisi ya kile cha dish ni 86,000/-

Kweli nimekubali cha bure gharama nimetangaza rasmi kuhamia azamtv utapeli huu hauvumiliki.
na bado hata baada ya kununua hicho cha dish hutopata channel zote
 

Mashimba Son

Verified Member
Dec 22, 2014
921
1,000
Azam utakimbia mwenyewe hamna kifurushi cha elfu 6 ni 15 kwendelea na channel ya bure ni tbc1
 

Lancanshire

JF-Expert Member
Sep 20, 2014
14,019
2,000
Azam ndo kila Kitu. Hao jamaa walinidanganya nikanunua decoder yao wakaniambia nitapata free channels kwa mwezi mmoja cha ajabu hata wiki haikwisha wakakata matangazo .ishu ikaja kwenye kulipa sasa aisee sitaki hata kukumbuka. Nimeamua kuacha na nao bora niangalie Azam
 

alubati

JF-Expert Member
May 29, 2016
3,096
2,000
Cha antena cha zamani nilikuwa napata local chanel zote bure,kuanzia juzi wamekata zote nimebaki na tbc1 na tv1 tu! Mmh!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom