Startimes mambo si hayooo!!! Dstv wasitutese!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startimes mambo si hayooo!!! Dstv wasitutese!!!!

Discussion in 'Sports' started by gango2, Jan 19, 2012.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Leo kwa mara ya kwanza tumeweza kuona Live game ya BARCELONA NA REAL MADRID kupitia ving'amuzi vya StarTimes
    sisi mambo kama haya ndo tunayataka hatutaki kwenda baa!!!

    afu nasikia from next seasons UEFA YOTE mmepata RIGHT ZA KUONYESHA afrika nzima!! big up sana, jitahidini sana

    pia kumbukeni kuboresha huduma zenu!!!!!


    startimes ' the real for tanzanian, tumkomeshe bebari DSTV'
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hii StarTimes siyo ya Wachina? Itakuwaje realtanzanian?
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ipo tanzania!! so ya watanzania
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na barick si ipo tanzania so ni ya watanzania eeeeeee?
     
  5. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ukweli tumetesa wenye Star Times, watu wote wanaulizia matokea toka kwetu. Halafu si tu tumeona, jamaa wanazitaja nchi ambazo wameungama nazo kwenye matangazo hayo na Tz nayo inajatwa raha kweli kweli.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wachina walianza na jiko la mchina now wanaendelea kuwamaliza!!!
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,125
    Likes Received: 2,112
    Trophy Points: 280
    Kitu Setanta Africa siyo!
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mimi with Abudhabi Sports naona mechi zote za mpira na matukio mbalimbali ya michezo duniani live kwa gharama ya dola 109 tu kwa mwaka na zote nazipata kwenye HD.
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,383
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    DSTV haikonyesha .Very disgusting
     
  10. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa 9,000/= tsh tu kwa mwezi nasi tumeanza kuona EL classico, ingawa si HD!.
     
  11. TRACE

    TRACE Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hi,StarTimes jana wameokoa sana kwani nilikuwa natoamacho kwenye DSTV yangu ya "KIMJINI" lakini hawakuweza rusha.Kiufupi watu wanafaidi DSTV ingawaje kuna initial cost ambazo ni sawa na malipo ya nusu mwaka kwa premium
     
  12. j

    julyy Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dstv.jana wameboa wat xana
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi wangu nao wasije kuwa kama DSTV,wakaanza kutuletea bei za ajabu kwenye hivyo vifurushi vyao kwa kupata kibali cha kuonyesha UEFA,maake'' Mswahili ukimsifia tembo hulitia maji''
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mi na subiri hiyo zuku tv nawao tuwaone...
     
  15. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuna mwendawzimu mmoja humu jf alisema anataka kutupa king'amuzi cha startimes ..wakati ndio huu.....
     
  16. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Usifurahie sana hiyo mechi ni kombe ambalo labda hata huko spain labda watu wanaona mechi kwenye channel za free. Sio la liga Nadhani DSTV ndio wana haki ya premiere ligi za nchi kama UK(premier), Spain(la liga), na Italy(siere A)
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Startimes sio ya watz. DSTV bado wako juu, endeleeni na vimeo vyenu.
     
  18. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,052
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    yaah kumbuka pia startimes wana right ya kuonyesha SIERE A, pia UEFA from next seasons will be on air through starrtimes. so wakati ndo huu!!
     
  19. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 798
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ukiacha EPL mechi za la liga, serie A, ligi ya Uhalanzi, France n.k zinaonyesha Star Times, ingawa si zote. Kinachokosekana kwenye Star Times ni EPL tu, na Epl yenyewe zinakosekana live lakini za kurekodi zimejaa kibao. Kama utavumilia kutazama mpira huku matokeo unayajua, basi pia nazo zinaonekana.
     
  20. Elisante Yona

    Elisante Yona Senior Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 130
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni Safi sana,

    Big up star times,

    Keep it up,
     
Loading...