Stars Maandalizi ya zima moto Tutaishia kunawa


P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,567
Likes
53
Points
145
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,567 53 145
Tumewaona Stars ikiishia njiani katika mbio za kinyang'anyiro hicho cha kombe la dunia... serikali na TFF iliamua kuunda kamati ya ushindi baada ya kuiona stars ikiwa katika hali nzuri... watanzania wanaishangaa kamati ya ushindi ina kazi gani inayoifanya mbali ya kuboresha motisha kwa wachezaji lakini kamati hiyo ilipaswa kuundwa mapema zaidi kuliko kusubiri kukumbuka shuka kukiwa kumepambazuka ......kamati ya ushindi ipo ipo sana tu......lakini kama ingekuwa makini waamuzi wasingekuwa wanatoa penati zenye utata katika uwanja wetu wa nyumbani



 

Forum statistics

Threads 1,274,995
Members 490,874
Posts 30,529,935