Stars gumzo,Kamati Saidia Ushindi yaja

Stars gumzo,Kamati Saidia Ushindi yaja

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Posts
1,520
Reaction score
245
Wakati timu ya Taifa ya Soka Tanzania ''Taifa Stars'' ikiendelea kumwagiwa sifa kutokana na ushindi wa juzi dhidi ya Moroko,Serikari imesema itaunda kamati maalum ya kuisaidia timu hiyo ifanye vizuri katika michezo iliyosalia.
swali;hizi kamati si ndo zinaongoza kwa ufisadi,mtu akiwa kwenye kamati ni dili,je timu itafanya vizuri kweli? au wanataka tusifuzu au tusishike hata nafasi ya pili? naomba wadau munisaidie mawazo.
source; gazeti la tanzani daima la 26/3/2013
 
Wakati timu ya Taifa ya Soka Tanzania ''Taifa Stars'' ikiendelea kumwagiwa sifa kutokana na ushindi wa juzi dhidi ya Moroko,Serikari imesema itaunda kamati maalum ya kuisaidia timu hiyo ifanye vizuri katika michezo iliyosalia.
swali;hizi kamati si ndo zinaongoza kwa ufisadi,mtu akiwa kwenye kamati ni dili,je timu itafanya vizuri kweli? au wanataka tusifuzu au tusishike hata nafasi ya pili? naomba wadau munisaidie mawazo.
source; gazeti la tanzani daima la 26/3/2013
Hizo kamati za kusaidia timu ishinde nadhani hazina maana sana, kuna haja gani ya kamati ya kusaidia timu ishinde? Kazi ya hiyo kamati hasa ni nini? Maana ingekuwa timu haina ufadhili tungesema labda kamati hii itashughulika na kukusanya hela kwa ajili ya kambi au kulipa wachezaji posho lakini sasa TBL wanatoa hela zao hiyo kamati ni ya nini au ndo washaona mwanga kwa stars kwa hiyo wanataka wawepo watu wengine wa kusifiwa zaidi ya kocha, benchi lake la ufundi pamoja na wachezaji?
Kipindi kama hiki tunahitaji tuwe na mwalimu wa saikoloji ni muhimu sana na itasaidia kuwaweka sawa wachezaji wetu wasihogope majina makubwa @ the end tunapokwenda tutatafuta sababu zingine eti tumefungwa kwasababu wenzetu wanawachezaji wakubwa wanaocheza ulaya, mwalimu wa saikoloji ni muhimu kwa kipindi hiki, na nahmini tutafika mbali tukihondoa uwoga, mpira wa majina kwa sasa africa umeshakwisha kwahiyo tusaidiane tufanye hivyo ili tuhondoe visingizio vya baadae hapo.Hizo ni siasa chafu tu na wanataka kumweka Jamal Malinzi kwenye hiyo kamati ili kumpigia kampeni.Halafu walikuwa wamekaa kimya sakata la mkataba wa kocha leo ndiyo anasema wataendelea kumlipa baada ya kuona stars imeshinda na sakata la katiba ya TFF limemalizika.Walikaa kimya kumfitini Tenga na NYAMLANI ionekane TFF imeshindwa kumuongezea mkataba kocha kutokana na uhusiano wake mbaya na serikali.Pumbafuu Kabisa.:yo:
 
Thts rubbish.kamati ya nn,kuna vitu vya msingi vya kufanya,short
measures ni kua mfumo wa ligi uwe wa kiushindan il taifa stars ipate wachezaj mchanganyiko,maslahi ya kambin na motivation zaid kwa wachezaj na makocha.long term jaman tuache,blah blah football academy ndio ufumbuz kote dunian,tuache utan na siasa ktk michezo hasa soka,inaundwa kamati wajumbe hata kupiga danadana moja hawawez.uu n ufisadi.
 
Hata mim mambo ya kamat yananikera kwel. Kwanin kamat isingekuwapo wakat game ya kwnza na ivorycoast? Yan wanasubir had timu ipate ushndi? Na 2po hapa wana jf mtanambia hyo kamati itaundwa na matajiri kama dewji,malkia wa nyuki,manji na wengine... Kamati ilikua wap kumsaidia kocha polsen kwnda kuichunguza moroco kwnye game zake za kirafiki? Had apate msaada kwa wadhamin kilimanjaro?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom