Prof Decentman
JF-Expert Member
- Jul 14, 2013
- 276
- 140
Kama unauza starlet mpya- used in japan au imetumika bongo lakini iwe nzima sana bodi na injini nijulishe 0715237973 inahitajika haraka
Kwa mwenye nayo amjulishe mwenye namba hiyo maelewano huko huko, so mm ninayehitaji.Kama unauza starlet mpya- used in japan au imetumika bongo lakini iwe nzima sana bodi na injini nijulishe 0715237973 inahitajika haraka
Sio mm ninayehitaji nimemwekea tangazo.Kwa mwenye nayo amjulishe mwenye namba hiyo maelewano huko huko, so mm ninayehitaji.