STAR TV in TANZANIA - KATIBA MPYA


K

Kisendi

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
700
Likes
53
Points
45
K

Kisendi

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
700 53 45
Napenda kuwapongeza star TV kwa ubunifu walionao kwa kupenda kuweka vipindi vizuri na vinavyoleta tija katika taifa letu. Jana kulikuwa na kipindi kizuri sana kuhusu mjadala wa KATIBA MPYA. Me napenda kuwashukuru na muendelee na moyo huo huo, Kwa upande wa MZA kulikuwa na YAHAYA MOHAMED na wanafunzi wawili kutoka SAUT, Upande wa Dar, kulikuwa na Mh Kafulila(NCCR), Mtatiro(Cuf) na Mwita Mwikabe(Chadema). Kweli kilitoa picha wananchi tunahitaji katiba mpya na mimi naomba hili liendelezwa na vituo vingine pia kama ITV na TBC, WASIONE HAYA maana hili swala si la chadema, wala dr slaa wala cuf wala nccr ni la wote. HATA TBC wasione haya.

Kweli STAR TV mmekomaa na mpo tayari kwa hilo na tumshukuru mh Antony Diallo kwa hilo.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Wameiuza kwa ccm??hiyo tv-station??mbona wamebadirisha logo imekuwa ya njano na kijani??
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
hakika nami napongeza star tv kwa kipindi hicho cha TUONGEE ASUBUHI huwa nawafatilia saana, wanajitahidi kuwa makini japo hatujafikia viwango vya media transparency.
Binafsi sijaelewa pia imekuwaje wameibadilisha logo yao toka kijani na kuwa njano...LAKINI HUENDA WAMEAMUA KUWEKA UHALISIA WA NYOTA NA NURU YAKE YA NJANO.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Wameiuza kwa ccm??hiyo tv-station??mbona wamebadirisha logo imekuwa ya njano na kijani??
kwani mmiliki wake c ndio kapigwa chini ilemela cjui nyamagana
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,821