Star Times inaiuhujumu ITV,STAR TV na ETV..

Star Times inaiuhujumu ITV,STAR TV na ETV..

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
6,370
Reaction score
3,007
Kwa muda mrefu nimekuwa nafatilia vipindi vya Itv,eatv na star tv haswa taarifa za habari ambapo ikifika kipindi cha taarifa ya habari lazima kuwe No signal au scratch nyingi ambapo hupelekea taarifa ya habari kutoonekana kabisa.Ikumbukwe Star times iliingia ubia na Tbc lakini baadae TCRA wakasema ubia wa Star times imeingia na serekali kwa iyo makampuni binafsi na yenyewe yataingia kama tbc lakini bado kuna channel nyingine hazionekani..Hii ni janja ya Star times na tbc baada ya kugundua watazamaji wengi hawaangalii tena tbc..
 
watanatulazimisha tuangalie taatifa ya habari yao mbovu ya tbc
 
Kweli kabasa, nilikuwa saa hizi nasubiri ile habari ya itv inayohusu watanzania kuandamana ubalozi wa uingereza ghafla wakatoweka hewani. Natamani kuwatukana sana hawa star times.
 
yaani nimechukia mnooo ile taarifa ya kuandamana hata sijaickia...inahusu yule mama mwngereza anaetukana serikali ya Kikwete kila siku mtandoni.
 
Kwa muda mrefu nimekuwa nafatilia vipindi vya Itv,eatv na star tv haswa taarifa za habari ambapo ikifika kipindi cha taarifa ya habari lazima kuwe No signal au scratch nyingi ambapo hupelekea taarifa ya habari kutoonekana kabisa.Ikumbukwe Star times iliingia ubia na Tbc lakini baadae TCRA wakasema ubia wa Star times imeingia na serekali kwa iyo makampuni binafsi na yenyewe yataingia kama tbc lakini bado kuna channel nyingine hazionekani..Hii ni janja ya Star times na tbc baada ya kugundua watazamaji wengi hawaangalii tena tbc..

Nadhani siyo hujuma bali ni teknolojia chakavu yaani ni first generation technology. DSTv ndio wanaotumia second generation technology (ya kisasa zaidi ya StarTimes).
 
Najipanga ili nikanunue kile kinga'amuzi cha Ipp na sahara media, kina chanel 10 za bongo, na za nche 20 hakuna kulipia ila ni 145,000 hawa startime ni washenzi...kama hawapendelei kwa nini tbc haikukatika?!!
Kwa muda mrefu nimekuwa nafatilia vipindi vya Itv,eatv na star tv haswa taarifa za habari ambapo ikifika kipindi cha taarifa ya habari lazima kuwe No signal au scratch nyingi ambapo hupelekea taarifa ya habari kutoonekana kabisa.Ikumbukwe Star times iliingia ubia na Tbc lakini baadae TCRA wakasema ubia wa Star times imeingia na serekali kwa iyo makampuni binafsi na yenyewe yataingia kama tbc lakini bado kuna channel nyingine hazionekani..Hii ni janja ya Star times na tbc baada ya kugundua watazamaji wengi hawaangalii tena tbc..
 
Vipi antenna yako umeelekezea kisarawe...?
 
Nimeshangaa sana mbona tbc hikustak mpk mwisho? huu ni uccm tu.
 
Jambo hili nahisi ni kweli maana si mara moja kutokea. Mimi nilidhani ni jambo linalitokea kwangu tu kumbe ni kwa watu wengi! Sina shaka hili ni jambo la kupangwa, ni hujuma mbaya ambapo wahusika wanatakiwa kuiacha hujuma hii mara moja.

Inabidi wakumbuke kuwa daima bidhaa nzuri inayokidhi viwango inajiuza, si vema kuwachagulia watu bidhaa wasioipenda.
 
yaani nimechukia mnooo ile
taarifa ya kuandamana hata sijaickia...inahusu yule mama mwngereza
anaetukana serikali ya Kikwete kila siku mtandoni.

Binafsi nimeona bora 2ngebaki Analojia,nchi isiyokuwa na mpangilio kila k2 ovyoovyo.
 
Kama channel moja inaangaliwa na watu wengi kwa wakati mmoja na sender isiwe na nguvu sana hutokea kukatakata kwa matangazo ( scramble channel) yaani sender inazidiwa!! Japo hujuma inawezekana poa maana TBC anaangalia kikwete nape na shonza!!
 
Sio hujuma, hawa ITV na wenzao hawana direct link na Star times bali huunganishwa kupitia satelite conection. Taarifa za habari ni 'LIVE' na mara nyingi signal yake haitoki vizuri.

Hata hivyo, hawa jamaa si wana ving'amuzi vyao ya nini kulalamika?
 
Nyie bora yenu mnasikia hata sauti,mie tangia tuingie hii technologia wanayoiita digitali ndio ulikuwa mwisho wa kusikia sauti ya ITV na EATV nimeshangaa hiki king'amuzi cha star times naona nimeshoka shoki
 
Hii kampuni ya star times ya kimaskini sana.,moja ya ubia wake na serekali ni kukopeshwa pesa kwa ajili kupanua zaidi technologia yake.,kila mara especial local channel no signal na mbaya zaidi hata baadhi ya local chanel ambazo mwanzoni kupitia analog zilikuwa zinapatikana sasa hivi kupitia star time lazima ulipie
 
Binafsi nimeona bora 2ngebaki Analojia,nchi isiyokuwa na mpangilio kila k2 ovyoovyo.

Kama tulihama kuboresha tutarudi,kama tulihama ili kupunguza coverage yawatu hasa yahawa CDM nakwambia Scrutch zilizotokea nakundelea kutokea zitazidi hasa kwa ITV!
 
watanatulazimisha tuangalie taatifa ya habari yao mbovu ya tbc
TBC yenyewe aibu tupu! Wamemganda Rahel kwenye kipindi cha nyumba ya jirani mpaka akaanza kuona aibu. Hivi hawa kwa nini hawajirekebishi? Ovyo kabisa
 
Nyie bora yenu mnasikia hata sauti,mie tangia tuingie hii technologia wanayoiita digitali ndio ulikuwa mwisho wa kusikia sauti ya ITV na EATV nimeshangaa hiki king'amuzi cha star times naona nimeshoka shoki

ndugu tatizo ulilonalo ni la settings tu jaribu kwenda track kisha shuka audio track chagua steteo kama hamna sauti jaribu left au right utapata sauti. usiku mwema..
 
startimes sio digitali ila ni advanced analogia tuu!!! Wizi wizi wizi huu ni mradi wa mafisadi kadhaa ktk kujinufaisha!! Ngojeni king'amuzi cha continental kitoke watu woooote watasepea kulee
 
Back
Top Bottom