Standard chattered na stanbic bank


S

served

Senior Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
157
Likes
15
Points
35
S

served

Senior Member
Joined Nov 6, 2013
157 15 35
habari
zenu poleni na kazi,mimi natamani sana kufanya kazi standard charterd
au stanbic bank na honestly cjawahi kuona wametangaza kazi zao
nisaidieni nifanyeje msaada wenu tafadhali asanteni.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
Kaonane na mameneja uajili wao bila shaka utapata ufumbuzi wa tatizo lako
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Yani hata jina la unayetaka akuajiri hujui jinsi ya kuliandika unategemea nini.
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
habari zenu poleni na kazi,mimi natamani sana kufanya kazi standard chatterd au stanbic bank na honestly cjawahi kuona wametangaza kazi zao nisaidieni nifanyeje msaada wenu tafadhali asanteni.
Hebu acha kutia watu masimango hawa ni wazungu mambo yao tofauti na bank ya posta ingia kwenye graduate program yao ni mzuri logic na hesabu watakuchukua tu
 
S

served

Senior Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
157
Likes
15
Points
35
S

served

Senior Member
Joined Nov 6, 2013
157 15 35
Hebu acha kutia watu
masimango hawa ni wazungu mambo yao tofauti na bank ya posta ingia
kwenye graduate program yao ni mzuri logic na hesabu watakuchukua
tu
asante kwa ushauri
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Kama huna upper 2nd ucjisumbue hata kuomba.
 
josmic

josmic

Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
74
Likes
15
Points
15
josmic

josmic

Member
Joined Jan 16, 2013
74 15 15
Kwa stanbic mume wangu anafanya kazi hpo nafasi ya kazi ikiktoka wanatumiwa email staff woote kma wna ndgu zao au kna mtu anataka kuhama position lasivyo kma humjui mtu yyte uwe umezaliwa na bahat yko tu utapata...na umjue mtu mwenye kicheo kidgo

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
B

bst

Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
B

bst

Member
Joined Nov 16, 2013
22 0 0
yes kwa standard chat.. nenda kwenye website yao then nenda graduate program, jisajili kuna mswali ya mahesabu na logic. mim niliwah fanya nikafaulu hadi phone interview nilifanyia na mzungu kutoka Londoni. bahati mbaya kwenye hyo phone interview ndo sikufanya vizuri. haijalishi umesoma koz gan.
 
S

served

Senior Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
157
Likes
15
Points
35
S

served

Senior Member
Joined Nov 6, 2013
157 15 35
thanx a lot ubarikiwe.
yes kwa standard chat.. nenda
kwenye website yao then nenda graduate program, jisajili kuna mswali ya
mahesabu na logic. mim niliwah fanya nikafaulu hadi phone interview
nilifanyia na mzungu kutoka Londoni. bahati mbaya kwenye hyo phone
interview ndo sikufanya vizuri. haijalishi umesoma koz gan.
 
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
939
Likes
162
Points
60
Shamkware

Shamkware

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
939 162 60
Night surpot akasaport nini sasa jaman we ukipata kazi usmchukulia asie na kazi kama mjinga...... One day na we huko ulipo utafukuzwa then utakaa mtaan milele sasa!
 
paul kitereja

paul kitereja

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
262
Likes
3
Points
0
paul kitereja

paul kitereja

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
262 3 0
habari
zenu poleni na kazi,mimi natamani sana kufanya kazi standard charterd
au stanbic bank na honestly cjawahi kuona wametangaza kazi zao
nisaidieni nifanyeje msaada wenu tafadhali asanteni.
muombe mungu wa mbinguni atakusaidia!
 
T

Thobias-Revocatus

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
45
Likes
0
Points
0
Age
61
T

Thobias-Revocatus

Member
Joined Jun 3, 2013
45 0 0
Mm mwenyewe nipo stanbc ,, kiukwel unamjua nan?
 

Forum statistics

Threads 1,250,722
Members 481,468
Posts 29,743,261