Stadi za kazi

Stadi za kazi

heartbeats

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Posts
8,046
Reaction score
13,391
Kwakutumia vishingo vya chupa ya plastic mtoto katengeneza kitu kama hichi
IMG_20191210_090131.jpeg
IMG_20191210_090048.jpeg
IMG_20191210_090031.jpeg
 
Unavitengenezea kitu gani? i meant unatumia hivyo "Visoda" kutengeneza bidhaa gani?
Yaani unaokota visoda vingi kiasi, unatafuta kamba na msumari
sasa unaanza kuvitoboa visoda vyote kwa msumari baada ya hapo unaviingiza kwenye hiyo kamba kimojakimoja unapata kitu kama cheni, unavivaa shingoni unaweza kutumia hata kuhesabia
 
Yaani unaokota visoda vingi kiasi, unatafuta kamba na msumari
sasa unaanza kuvitoboa visoda vyote kwa msumari baada ya hapo unaviingiza kwenye hiyo kamba kimojakimoja unapata kitu kama cheni, unavivaa shingoni unaweza kutumia hata kuhesabia
Hahahaa! umenikumbusha mbali sana aisee! hii kitu nilikua nimeshaisahau,tulitumia sana Shuleni kwenye somo la hesabu enzi zile,pia hata vijiti vilitumika katika kujifundishia hesabu.
 
Yaani unaokota visoda vingi kiasi, unatafuta kamba na msumari
sasa unaanza kuvitoboa visoda vyote kwa msumari baada ya hapo unaviingiza kwenye hiyo kamba kimojakimoja unapata kitu kama cheni, unavivaa shingoni unaweza kutumia hata kuhesabia
Hahahaa! umenikumbusha mbali sana aisee! hii kitu nilikua nimeshaisahau,tulitumia sana Shuleni kwenye somo la hesabu enzi zile,pia hata vijiti vilitumika katika kujifundishia hesabu.
Malegend tuliokuwa hatuna muda tulikuwa tunatumia vijiwe vidogo vidogo vya moramu. Baada ya kufanya hesabu, vijiwe na legend vinakula 50 zao(vinatupwa)
 
Back
Top Bottom