SportPesa Supercup updates.

MK254

JF-Expert Member
May 11, 2013
18,731
2,000
Aisei Yanga yangu nje, haya bwana imebaki timu za Kenya. Duh! Hii inanikumbusha vile jinsi huwa kwenye riadha pale Kilimanjaro, kwamba namba moja moja hadi namba tano wote Wakenya, inakua kama tumeenda kushindana wenyewe kwa wenyewe kwenye nchi ya watu.
 

ponopono

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
471
500
Mfano first eleven yote ya simba wachezaj wako na team zao za taifa. The same kwa yangu wachezaj 7 wote first 11 wako nje. Kingine team za bongo hazikujiandaa zilichukulia kama bonanza tuu ndo maana hata ma head coach tumewaruhusu waende kwa leave. Nyie wenzetu wa kenya kumbe mlikua mmepania sana. But all in all hongerani. Next time tuta take serious!
 

mulanKE

JF-Expert Member
Sep 27, 2016
400
500
uninikumbusha utani fulani huwa hapa kenya ati ukicheza na timu kutoka coast mshinde utasikia ati aahh walitufunga lakini chenga walikula kweli.Sasa Tz wameanza vijisababu.
Umenena mkuu... Kama hawakuwa tayari wangesema
 

Sammuel999

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
3,497
2,000
What sport is tanzania good at lakini???

Sasa Hapa mtasema Yanga ni Team B Pia??
 

ponopono

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
471
500
Sio team tu mkuu..pia ni under 20. Cjui kwa nn hiv vilabu vimedharau haya mashindano. Kocha wa yanga anaulizwa kwa nn hajachezesha kikosi cha kwanza anadai anatafuta wa kuwapandisha first 11 na kujaribu wengine wapya. Ujinga tuu
 

ponopono

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
471
500
Fifa ranking is just a number..ila mkija kwa pitch tunawanyuka tuu. Hio rank wala isikunyanyue mabega sio issue. Tuliipiga ghana na comeroon wenye rank za juu ni ninyi apo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom