SportPesa 2018 kufanyika Kenya

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,315
2,000
nondi-edit-1.jpg


Michuano ijayo ya Kombe la Sport Pesa Super Cup, mwaka 2018, inatarajiwa kufanyika Kenya ikishirikisha timu nane za Kenya na Tanzania.

Mkurugenzi wa Utawala na Utekelezaji wa Sport Pesa inayodhamini michuano hiyo, Abbas Tarimba alisema jana wamefurahishwa na ushindani ulioonyeshwa na timu katika michuano ya mwaka huu iliyomalizika juzi kwa Gor Mahia ya Kenya kutwaa ubingwa huo.

Alisema pamoja na changamoto zilizojitokeza kwenye michuano hiyo, lengo lao la kuzinoa klabu kujiimarisha na ligi zao limefanikiwa na wanafurahi kuona hakuna malalamiko ya timu.

Hongera sana Gor Mahia, hongera Zedekiah Otieno (the team coach), hongera Kenya… muiwakilishe vema East africa on the coming match (July 13, 2017) against Everton…
 

Jay456watt

JF-Expert Member
Aug 23, 2016
10,373
2,000
I hpe wataleta kikosi cha kwanza...hawa waingereza wana tabia mbaya ya kuleta team B kuchuana na timu za kiafrika...
 

sir longo

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
1,058
1,500
hata hvo simba sc na yanga sc walidharau sana haya mashandano, walichezesha timu B, na wacheji wa majaribio.
 

Jay456watt

JF-Expert Member
Aug 23, 2016
10,373
2,000
Mara nyingi huwa ni kutuondoshea aibu ya kuchabangwa mabao ishini mtungi!

Juzi ile siku Kenya wamecheza na Hull, unaona wangetia kikosi A tungenyukwa mabao sio chini ya thelathini.

Kudumisha urafiki kheri walete kikosi C
kuchabangwa mabao sio chini ya thelatini
dah!
ila ni ukweli, niliona wale wa Hull City Tigers walivyomenyana na sportpesa allstars wakanyukwa mabao na kushindwa ilhali wale wachezaji wa Hull walikuwa bado wachanga sana...kama teenagers vile...dah! sijui Everton team A inaweza ikawatendea unyama upi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom