Tajirimsomi
JF-Expert Member
- Jan 12, 2017
- 4,824
- 5,611
Kumbe una akili, jibu fupi lenye maanaMakonda ni mtu wa muhimili mwingine wa kiutawala hawajui ratiba zake katika wiki,tofauti na mdee ambae wapo nae na wanajua ratiba zake
Kumbe una akili, jibu fupi lenye maanaMakonda ni mtu wa muhimili mwingine wa kiutawala hawajui ratiba zake katika wiki,tofauti na mdee ambae wapo nae na wanajua ratiba zake
Hakuna aliyewatetea bali kinachoongelewa ni double standard katika kuchukua maamuzi,msikie Serukamba alichoongea hapo..'ooh come on,*** you..'.Ndugai kamsikia lakini kaishia kurembua tu mimacho yake.Wanatukana kisha waachwe tu?ebo akili za wapi hizi mdee katukana kabisa alafu Leo mnakuja kumtetea nyie vipi?
Busara zimekosekana kwenye mwili wa mdee ninazani vipimo afanyiwe bangi inahusika
Mh Mbowe alitukana tusi lipiNi kweli ila vitendo vya Mdee na Mbowe ni vya aibu kwani hawawezi kutumia lugha ya staha
Ikibidi wapewe adhabu ya kuwatosha kutukana ni dalili za kuishiwa hoja na Kama alitukana Makonda sio mfano mzuri wa kuigwa
Kwahiyo kwasababu Makonda kafanya ni halali pia kwa Mdee kufanya?? Haramu haihalalishwi kwa haramuMakonda yeye anaruhusiwa