Spika anakwepa hoja nzito bungeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika anakwepa hoja nzito bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Apr 20, 2012.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 862
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kwa muda siku mbili mfululizo, spika wa bunge letu anasoma dua na kusimamia kipindi cha maswali na majibu tu baada ya hapo huondoka na kumwachia ndugai. Lakini cha kusikitisha kesho yake asbh anaongoza dua.anachokwepa ni nini?
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni mgawanyo wa kazi tu jombaa
    lakini ni vyema akiongoza Ndugai.
    Sina imani kabisa na huyu mama.
    Ndio maana hata sitta alikuwa anamwambia ishu za msingi zisijadiliwe mpaka arudi
    OTIS
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    labda anasomea uchungaji. Mwe
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,220
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Jamani mumesahau kuwa yuko Shule huyo kuliendesha Bunge inakupasa kujua mambo mengi pamoja na sheria sasa anapigwa msasa


     
Loading...