Special Thread #WANANJOMBE,"D.MSEMWA TANGAZA NIA TUKUPITISHE"

Special Thread #WANANJOMBE,"D.MSEMWA TANGAZA NIA TUKUPITISHE"

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Posts
900
Reaction score
431
Imekuwa muda sasa,tukiwa na tamaa na shauku ya mabadiliko ya jimbo letu,tunahitaji mabadiloko ya kweli Njombe...muda mrefu tumekuwa tukiamka na kukicha tukiomba ujue uendeshe hili jimbo..tumekuwa tukikufahamu toka udogo wako na ushirika wako wakutatua matatizo ya wananjombe..sasa ni muda muafaka wananjombe tunakuomba utangaze nia kuwania Jimbo letu #NjombeKusini .

Bwana D.Msemwa,imekuwa mara kadhaa sasa tukikufata,ujasiri ulionao kusaidia njombe pasipokuwa mbunge,unatupapicha halisi yakuwa unastahili kiti hichi.
Naomba upokee maombi haya ya wananjombe kusini.

Asante,kwa niamba ya wananjombe kusini na wanabadiliko,tunaongalia maslahi ya jimbo na mtu mwenyewe kuleta mabadiliko.
Njombe Oyeee!
 
Umenena muda mrefu tumekuwa tukimsubili huyu mzawa na mzalendo wa njombe,naunga mkono hoja yako...tukapeleke mabadiliko njombe,nafahamu jitihada zake kwa siku nyingi..niungane mkono kukuomba bwana Dieniel J. Msemwa kujitokeza nakutangaza nia,ufanye mabadiliko.Tunakuakishia kuwa tunaangalia mtu sio chama.
 
Na mimi naunga mkono hoja. Japo sio mpenzi wa siasa maana nishakatishwa tamaa na wanasiasa lakini kuna watu wachache ambao wanakupa mtumaini iwapo watakuwa viongozi.
Naweza sema D.Msemwa akisimama kama mgombea wa jimbo letu la Njombe Kusini, tumpe support kwakuwa tofauti na wengi wanaosubiri kipindi cha uchaguzi au wachaguliwe kwanza ndio waanze kusaidia kuleta maendeleo, yeye kaanza mapema.
Mtu kama D. Msemwa ndiye tunayemhitaji.
Naunga mkono hoja ya kumwomba atangaze nia.
 
Back
Top Bottom