Special Thread-Urembo wa nywele


Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,537
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,537 280
Unaweza kufanya nyembamba ziwe nene, ila vice versa sidhani kama inawezekana.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,345
Likes
5,472
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,345 5,472 280
Salam ndugu
Nna swali,ivi dread zikiwa nene na unataka kuzipunguza inawezekana? je nifanyaj dread zangu zimekuwa nene sana na nataka ziwe size ndogo
!
!
Zigawe kwa mbili.
 
H

hehehe

Member
Joined
Jun 24, 2017
Messages
59
Likes
36
Points
25
H

hehehe

Member
Joined Jun 24, 2017
59 36 25
Naombeni msaada nilikua nataka curl hair lakini haya mafuta ya afrogel yamefanya nywele zinyanyuke na zimekua mbaya watabe naombeni maelekezo labda nimekosea matumizi
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,652
Likes
9,138
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,652 9,138 280
Curl hair ya Natural hair au relaxed hair??? na kama unaona mafuta flani hayajakukubali basi badilisha mbona kuna mafuta ya curl mengi tu mfano CANTU.
 
Trayvess Daniel

Trayvess Daniel

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
374
Likes
505
Points
180
Trayvess Daniel

Trayvess Daniel

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
374 505 180
Kama kichwa cha habari msaada wa mawasiliano, jina na eneo inakopatikana saluni yeyote nzuri ya nywele tajwa jijini Mwanza.
 
Nojo Wemah

Nojo Wemah

Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
19
Likes
18
Points
5
Nojo Wemah

Nojo Wemah

Member
Joined Aug 9, 2017
19 18 5
Habarini za wakati huu nipo hapa kuhitaji msada katika hili, mie ni kijana wa kiume, nina nywele kiasi chake na nywele zangu hizi sitaki kuzinyoa mbaya zaidi nikizichana zinauma balaa na kuzinyoa staki kabisa sijui nini cha kufanya ili zionekane na mvuto kichwani.
 
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
1,474
Likes
2,615
Points
280
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
1,474 2,615 280
Mimi Jamaican black castro oil na extra virgn olive oil.. Nywele zangu zimejitahid speed ya kukua kidogo and zimekua nyeusi
Nimefanya hii ulivyo niambia nichanganye, nywele zangu zinarud hapa kisogoni, thanx alot sis,

Sema nimeongezea nw days najipika huku kichwan(ah ah ah) vitunguu swaum, vitunguu maji, tangawizi na olive oil(extra virgin) nablend baadaye yale maj nachuja nachanganya na mafuta yangu napaka nakaa nayo hata lisaa moja nikiwa nimejivalisha mfuko,
Nikimaliza naosha naweka parachichi na yai na olive oil asali, tena navaa mfuko baada ya nusu saa naosha na maji yaya uvugu vugu maji meengi cz siku hz salun sisogei

Nakausha nywele kidogo nachukua olive oil na costrol oil nachanganya napaka ktk nywel ktk ngoz na juu nachukua tana nachana kuanzia ktk ncha
Nakata nafunga butu moja baada ya jingine nalala nikiwa nimevaa kitambaa kinacho teleza nikiamka nikichana zile nywele uhiii zinavutiaaaaaaaa, very natural ingekuwa watsp ningekutupiamo kapicha

Ndio mchezo wangu siku hz maana niliona olive peke yake inanichanganya

Na too gud mafuta ninayo tumia ktk nywele ndio ninayo paka mwilin cz hayana chemical nipo kama under 18 ah ah ah

Thanx sis kwa ushaur na nimejiongeza kidogo
 
lynne

lynne

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2014
Messages
863
Likes
1,073
Points
180
lynne

lynne

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2014
863 1,073 180
Nimefanya hii ulivyo niambia nichanganye, nywele zangu zinarud hapa kisogoni, thanx alot sis,

Sema nimeongezea nw days najipika huku kichwan(ah ah ah) vitunguu swaum, vitunguu maji, tangawizi na olive oil(extra virgin) nablend baadaye yale maj nachuja nachanganya na mafuta yangu napaka nakaa nayo hata lisaa moja nikiwa nimejivalisha mfuko,
Nikimaliza naosha naweka parachichi na yai na olive oil asali, tena navaa mfuko baada ya nusu saa naosha na maji yaya uvugu vugu maji meengi cz siku hz salun sisogei

Nakausha nywele kidogo nachukua olive oil na costrol oil nachanganya napaka ktk nywel ktk ngoz na juu nachukua tana nachana kuanzia ktk ncha
Nakata nafunga butu moja baada ya jingine nalala nikiwa nimevaa kitambaa kinacho teleza nikiamka nikichana zile nywele uhiii zinavutiaaaaaaaa, very natural ingekuwa watsp ningekutupiamo kapicha

Ndio mchezo wangu siku hz maana niliona olive peke yake inanichanganya

Na too gud mafuta ninayo tumia ktk nywele ndio ninayo paka mwilin cz hayana chemical nipo kama under 18 ah ah ah

Thanx sis kwa ushaur na nimejiongeza kidogo
Wow.... Nimefurahi kana zimekua and yes kitunguu does miracles....... Naimani zinafika waistlength saivi .
 
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
1,474
Likes
2,615
Points
280
Divine...

Divine...

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
1,474 2,615 280
Wow.... Nimefurahi kana zimekua and yes kitunguu does miracles....... Naimani zinafika waistlength saivi .
Ah ah ah huko hazijafika mumy, zipo shingoni. Zikifika huko ppl zitakuwa hazilali maana sio kwa.kuziachia kila.siku ah ah. Thnx once again
 
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
882
Likes
218
Points
60
Age
29
sonnita

sonnita

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
882 218 60
Zangu zilikua kama zako zilinisumbua sana nikanyoa then nikaanza upya na nikabadilisha mafuta natumia castor oil (natengeneza mwenyewe) nachanganya na mafuta ya nazi kidogo na mabadiliko nayaona tofauti na mwanzo
Castor oil unayotengneza mwenyewe ni meusi au ya kawaida tuu? Na kama ni meusi wapi unapata maharage ya kutengenezea?
 
D

dedy

Member
Joined
Feb 20, 2018
Messages
12
Likes
10
Points
5
D

dedy

Member
Joined Feb 20, 2018
12 10 5
Habarini wapendwa, , Mimi nina nywele ambazo niliweka dawa , lkn kwa sasa nahitaji nywele zangu za asili , wengi wananishauri nikate nianze upya lkn nywele zangu hazikui kwa haraka, naombeni km kuna mtu anajua njia nyingine ya kuondoa hii dawa kwenye nywele ili nibaki na za asili.
AHSANTE.
 
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
45
Likes
7
Points
15
Ndeteiyo

Ndeteiyo

Member
Joined Sep 13, 2016
45 7 15
Write your reply... kwa aliepata chuo cha ustawi ngazi ya cheti na anahitaj chumba karibu na chuo cha ustawi wa jamii bamaga
 
J

Jamaini

New Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
1
Likes
0
Points
3
J

Jamaini

New Member
Joined Oct 31, 2018
1 0 3
Nina tunywel tufup..natak kuwa na nywele ndefu natural...lakn sijui nifanye nn
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,802