South Sudan inaweza kuwa fursa kwa wafanyabiashara

Nassib Sanga

Senior Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
169
Points
250

Nassib Sanga

Senior Member
Joined Aug 11, 2012
169 250
Jana nimeangalia television kikao cha EAC na nimeona South Sudan imekuwa admitted katika jumuiya yetu ya Afrika Mashariki. Nadhani hii inaweza kuwa nafasi kwa wafanyabiashara kupeleka vitu kule maana South Sudan almost wanahitaji kila kitu.
 

STALLEY

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
543
Points
225

STALLEY

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
543 225
Jana nimeangalia television kikao cha EAC na nimeona South Sudan imekuwa admitted katika jumuiya yetu ya Afrika Mashariki. Nadhani hii inaweza kuwa nafasi kwa wafanyabiashara kupeleka vitu kule maana South Sudan almost wanahitaji kila kitu.
Mkuu nasibu habari za siku nyingi
 

andreakalima

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
3,692
Points
2,000

andreakalima

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2012
3,692 2,000
hawa jamaa wana pesa kwa sababu wana mafuta ila shida ni watu magumashi sana (NGUVU 9 AKILI 1) vita na ni wavivu sana wengi wao wamekimbilia ughaibuni kama wakimbizi na baadhi yao wapo Kenya Nairobi na Eldoret wakilishwa/kulipiwa kodi na UNHCR na ndugu zao wanawatumia pesa. biashara huko ujitoe ufahamu maana matukio ya kuuwawa ni mengi mno. Bora tujikite kwa watani zetu kenya na nchi za SADC (Malawi, Zambia, Zimbabwe, Botswana, South Africa n.k)
 

Forum statistics

Threads 1,379,929
Members 525,627
Posts 33,761,329
Top