Sophia simba live BBC kwenye mjadala jumatano. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia simba live BBC kwenye mjadala jumatano.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Mar 9, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waziri sophia simba yuko live bbc kwenye mjadala unaozungumzia siku ya wanawake duniani. Tune now bbc idhaa ya kiswahili
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anasema wizara ya maendeleo ya jamii inashughulikia waume kwa wake japokua wizara ina kitengo cha kuwahudumia wanawake na watoto. Wizara pia ina benki ya wanawake. Inavyoonekana wanaume wametengwa zaidi kwenye wizara hiyo
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Si inaitwa Wizara ya jinsia, wanawake na watoto?
    Sasa wanaume watatoka wapi hapo?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mpuuzi hata kusikiliza bbc leo nimeacha kwa ajili ya huyu mama anayeburudisha viongozi
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hapo ndipo pana udhaifu wa sera zetu, inatakiwa iwe wizara ya maendeleo ya jamii. jinsia, watoto, wanaume, wanwake wote ni sehemu ya jamii na huwezi kutenga wanaume ukasema unawaletea maendeleo wanawake!
     
Loading...