Songea,Lindi to Dar. Route,we are waiting for the standard gauge railway.

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Nov 8, 2012
3,855
2,000
Usafiri wa busi almost kila mkoa,tunasubiri reli sasa.
FB_IMG_1484412280833.jpg
 

knysna

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
346
225
Maisha yanabadilika sana zamani ilikua Mtwara songea njombe moro dar...
 

gwa myetu

JF-Expert Member
Aug 18, 2014
4,394
2,000
Kwamba Songea , Lindi hadi Dar ni km ngapi pungufu ya songea makambako dar? Na kiwango cha pesa je?
 

Kitumbikwela

Senior Member
Nov 5, 2016
140
225
super feo route mpya ama maelezo kidgo...
Mabasi karibu yote yanayofanya safari kati ya Dar na Songea sasa yanapita njia ya Dar-Lindi-Tunduru mpaka Songea, na hii ni baada ya kukamilika kwa ujenzi wa barabara ya Tunduru to Songea.
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,595
2,000
Mabasi karibu yote yanayofanya safari kati ya Dar na Songea sasa yanapita njia ya Dar-Lindi-Tunduru mpaka Songea, na hii ni baada ya kukamilika kwa ujenzi wa barabara ya Tunduru to Songea.
kazi kwao kupata jiji sasa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom