Songa ndiye emcee bora tamaduni music


Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,355
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,355 280
Tuwekeeni link za kuweza kuzi download nyimbo zake!
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,885
Likes
8,824
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,885 8,824 280
Me pia nakosaga jibu kwanin huyu jamaa na TIMU yake nzima ya TAMADUNI music hawasikiki..!
Watasikika vp wakati wanafanya mziki wa kihuni na wengi wao vijana wa TAMADUNI music ni wahuni!
 
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
2,251
Likes
1,919
Points
280
Age
24
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
2,251 1,919 280
Watasikika vp wakati wanafanya mziki wa kihuni na wengi wao vijana wa TAMADUNI music ni wahuni!
Mmh...
Sio kweli mkuu...
Hivi ushawahi kumsikiliza ONE THE INCREDIBLE...
sema kuna muda inatokea wanaingiza maneno MAGUMU kidogo kwenye mistari yao (hip-hop ndivyo ilivyo)...
Nafikiri hiyo ndio sababu inayokufanya uone hawa watu wanafanya mziki wa kihuni..!
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,259