GAZETI
JF-Expert Member
- Feb 24, 2011
- 5,292
- 6,773
Kama yapi Mkuu?Pia kuna baadhi ya mafundisho ya dini zetu yamepitwa na wakati, makatazo yasiyoendana na akili, faith and reason
Kama yapi Mkuu?Pia kuna baadhi ya mafundisho ya dini zetu yamepitwa na wakati, makatazo yasiyoendana na akili, faith and reason
Wale wapyaKatika wale wapya au wale wazamani wanaojua sababu?
Na nyani mkindu nae nahisi alikuwepoInawezekana Nyani Ngabu naye alikuwepo kwenye hao Nyani saba
Naogopa matusi ya fundamentalistsKama yapi Mkuu?
Nieleweshe Na mimi pleaseNimekuelewa