Sometime mwanachadema huwa nawaza nje ya box


B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,397
Points
280
Age
4
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,397 280
Nimeangalia taarifa mbunge wetu kashinda kesi ya uchaguzi akasema mahakama imetenda haki




Ila mara nyingi pia huwa nasikia viongozi wetu wakisema mahaka za tanzania hazitendi haki

Hebu tufikilie nje ya box ila usitukane
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,728
Likes
16,080
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,728 16,080 280
Hahahaha ngoja washindwe utasikia simu ili toka ikulu...
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Chadema Chadema
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
MAHAKIMU KAMA HAO NI WACHACHE SANA TZ
 
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,411
Likes
1,841
Points
280
Age
28
F9T

F9T

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,411 1,841 280
kunya anye kuku, akinya bata kaharisha.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,931
Likes
7,507
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,931 7,507 280
Ccm huwa wanaangalia sura
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,392
Likes
2,420
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,392 2,420 280
Case ya Kafulila na Wenje ni Case Study,kama una akili zako timamu utaelewa.
Nilijua kesi zote zitaamuliwa kwa mtiririko huo,
Je kuna nafasi ya kukata rufaa mahakama kuu ya rufaa?
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,824
Likes
22,485
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,824 22,485 280
Nilijua kesi zote zitaamuliwa kwa mtiririko huo,
Je kuna nafasi ya kukata rufaa mahakama kuu ya rufaa?
Davie alikata rufaa sina hakika na Wenje, inataka moyo kwa watu hawa kuendelea kuwa wazalendo kwa waliyofanyiwa
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,910
Likes
17,662
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,910 17,662 280
Utaambiwa tatizo ni mfumo!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,371