Something is Wrong....Auto correct

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,295
1,250
Leo nilikuwa ninaandika sms kwenda kwa shemeji yangu!

Niliandika neno chumvi simu ikarekebisha ikapendekeza chumvini

Nikaamua kumtext rafiki yangu MTM kumpa pole ya kichapo cha Totenham

Dear MTM autocorrect inapendekeza Dear Mat.ko nikajikuta nimetuma....MTM hajaongea na mimi tangia hapo

Kali zaidi ni hii hapa chini, I tried to write in English it was even worse!







How can I remove this Autocorrect!!
 

Attachments

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,616
2,000
Leo nilikuwa ninaandika sms kwenda kwa shemeji yangu!

Niliandika neno chumvi simu ikarekebisha ikapendekeza chumvini

Nikaamua kumtext rafiki yangu MTM kumpa pole ya kichapo cha Totenham

Dear MTM autocorrect inapendekeza Dear Mat.ko nikajikuta nimetuma....MTM hajaongea na mimi tangia hapo

Kali zaidi ni hii hapa chini, I tried to write in English it was even worse!







How can I remove this Autocorrect!!
Mchungaji Bwana asifiwe,
Hiyo simu yako ipo siku itakusababishia life ban siku ukijitusu kumuandikia sms PAW.. kaa nayo mbali..
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,079
2,000
Mkuu pole sana...
Naona layout ni ya iphone.
Nenda kwenye settings...general...keyboard...Utaona option zifuatazo..
auto capitalization.
Auto correction...weka off
Check spelling...weka off
Enable caps Lock
Shortcuts.
All the best.
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
39,823
2,000
umenikumbusha yule alie m sms mama wmenye nyumba kumwambia umeshau kunipa bili ya umeme....

ikawa bili ya uume......lol
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,009
2,000
Rev. rudi kwenye kazi ya Bwana, inaonyesha kuwa umetoka kundini, rudi mchungaji, kachunge kondoo wa Bwana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom