Soma hapa Tafadhari!!


Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,040
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,040 280
Ni kijana wa kiume, umri miaka 17, Elimu yake darasa la 7, kabila Mzigua, anaishi Mikocheni. Anatafuta kazi yoyote ile halali yenye kumuingizia kipato. Ana uzoefu wa kuuza duka la reja reja na jumla, ni mstarabu na mwaminifu sana mwenye kumhtaji tuwasiliane kwa no: 0767-029002.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
poa mkuu, namuombea apate hicho kibarua
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
449
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 449 180
Kama anauzoefubn kip kilchofanya aache kuuza alipokuwa mwanzo,asje kuwa jiz ikala kwangu mkuu
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,040
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,040 280
Kama anauzoefubn kip kilchofanya aache kuuza alipokuwa mwanzo,asje kuwa jiz ikala kwangu mkuu
...,Hapana Mkuu hyo tabia hana coz anaheshmu kaz yake then hapo kwa mwanzo aliachishwa kutokana na kutumia siku 5 kwenda kijijin kumjulia hali Mzazi wake aliekua Mgonjwa serious badala ya siku 3 alzopewa na hyo ilisababshwa na barabara kua mbovu kutokana na Mvua zinazoendelea kunyesha!
 
K

kambuzi

New Member
Joined
Feb 19, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
K

kambuzi

New Member
Joined Feb 19, 2013
4 0 0
pole,dunia ndiyo hiyo.Endelea usikate tamaa!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
mikocheni anaishi kwa nani?
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Umri wake bado mdogo sana... Ebu fanyeni mpango aende shule secondary au ata chuo cha ufundi apate kujiajiri.. oooppsss
 

Forum statistics

Threads 1,252,098
Members 481,989
Posts 29,795,303