SOLATA: Zinapatikana Wapi?


JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,746
Likes
1,027
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,746 1,027 280
Wadau wa JF kuna taa za kusomea ambazo ni za Solar power zinaitwa Solata zinatengenezwa na dlight design. nimejaribu kuzitafutasehemu tofauti sijafanikiwa kupata. Kama kuna mdau anafahamu zinakopatikana naomba anielekeze nataka kumnunulia dogo anakwenda boarding January!
 
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
698
Likes
178
Points
60
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2013
698 178 60
Ok ngoja nifanye mawasiliano na mdau wangu mmoja anauza hivi vitu kama hizo anazo then ntarudi hapa nikupe update.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
C

Cruel mpole

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
282
Likes
5
Points
0
C

Cruel mpole

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
282 5 0
Duh!hawa jamaa wa SOLATA kwani wapo duniani?coz siku nyingi matangazo yao hayasikiki hewani.Ukiona kimya,ujue raia wameshtuka,coz wanauza vitu feki.So take care at time ur purchasing such like goods.
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027