Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Solar watts ngapi inaweza kuendesha vyombo hivi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Stevemike, Dec 27, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ktk kanisa letu tuna vyombo vya muziki, Power mixer wtts 300, speaker 4, moja watts 400 kila moja, keyboard na vingine vidogovidogo. Je, ni solar watts ngapi inaweza kuendesha vyombo kwa muda mrefu.
     
  2. M

    Mlabondo Senior Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda kwa dealer Bwana acha uvivu
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,229
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Naamini angekuwa anamjua dealer angeenda moja kwa moja, kama unamjua dealer msaidie atatue tatizo lake.

    Uko mji gani tukusaidie?
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nikiwa ndio muuzaji wa hivyo vitu niambie vifuatavyo
    1.utakuwa unatumia hivyo vitu kwa masaa mangapi?
    2.How many Peak Sun Hours do you get per day(ukitaja ulipo naweza elewa)
    3.hata hivyo vitu vidogo ulivyotaja vitahitaji matumizi ya umeme,ni vyema ukavitaja

    lakini naomba utambue kuwa huduma za kudesign solarpower system si rahisi kama ufikilivyo,kwani hapo wewe umeongelea solar panel za ukubwa upi zinahitajika,bado kuna mambo mengi unahitaji kuyafahamu kwa mfano
    ni lazima to design
    1.charger controler
    2.inverter
    3.solar batteries
    bado kuna taa mkuu

    kwa haraka haraka ni lazima uwe na panel za watt zaidi ya 2000 maana ulivyotaja tu hapo juu jumla ni 2000watt
     
  5. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    I thought JF ni sehemu ya kusaidiana na kupeana ushauri!!
     
Loading...