Solar bora kwa gharama nafuu, warranty mwaka mzima

Solar bora kwa gharama nafuu, warranty mwaka mzima

Naweza pata system ya solar yenye taa interphase inayoweza chajia simu nimnunulie bibi yangu wa kijijini
 
Tunafunga Solar majumbani, maofisini na kwenye miradi mbalimbali inayohitaji umeme... Pia tunafunga Backup system zitakazokuwezesha kuendelea kupata umeme pindi tanesco inapokata, Technology yetu ni ya kisasa na bora.
Ofisi zetu zipo KINONDONI VIJANA au wasiliana nasi 0714373488/0762246488/0784232526
attachment.php
attachment.php
attachment.php
 

Attachments

  • 12189113_1523913284593117_4308286015908974375_n.jpg
    12189113_1523913284593117_4308286015908974375_n.jpg
    123.3 KB · Views: 818
Wasiliana nasi 0714373488/0762246488/0784232526 kwa huduma zote za solar na backup za umeme.
Tupo Kinondoni Vijana.
KARIBU
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
 

Attachments

  • DSCF3789.JPG
    DSCF3789.JPG
    777.8 KB · Views: 1,019
Watts 100 sh ngap ikiwa complete namanisha na betr yake
 
Pata solar water heater bora kabisa za MEGASUN kwa gharama nafuu zaidi na warranty ya kutosha kutoka SNL SOLAR LTD.
120L kwa 2.5m
200L kwa 3.5m
300L kwa 4.5m
KUMBUKA SOLAR WATER HEATER inahifadhi maji ya moto kwa muda wa siku tatu mfululizo hata kama jua halijawaka kwa siku tatu mfululizo.
Tunafunga mikoa yote kwa matumizi ya HOTELINI NYUMBANI etc

Wasiliana nasi 0714373488/0762246488/0784232526

attachment.php
attachment.php
attachment.php
 

Attachments

  • WATER HEATER.jpg
    WATER HEATER.jpg
    33.6 KB · Views: 2,472
mkuu natafuta solar ya kuwasha taa kumi na mbili na tv bei yake ngapi
 
Pata solar water heater bora kabisa za MEGASUN kwa gharama nafuu zaidi na warranty ya kutosha kutoka SNL SOLAR LTD.
120L kwa 2.5m
200L kwa 3.5m
300L kwa 4.5m
KUMBUKA SOLAR WATER HEATER inahifadhi maji ya moto kwa muda wa siku tatu mfululizo hata kama jua halijawaka kwa siku tatu mfululizo.
Tunafunga mikoa yote kwa matumizi ya HOTELINI NYUMBANI etc

Wasiliana nasi 0714373488/0762246488/0784232526

attachment.php
attachment.php
attachment.php

Je mnauza panel za soral za kawaida na kiasi gani na zinatoka nchi gani ungetusaidia mchanganuo he of is I zenu siko wapi kwa mikoani
 
Unauzaje mkuu

Inategemea na ukubwa wake, kwa China ni rahisi, na unapata completely mpaka battery, kutoka bara la ulaya ni ghali kidogo kwa mfano wind turbine 3kw ina uwezo wa kutumia fridge, freezer, air conditioning, taa na cooker bei take 1200 pounds au zaidi, wind turbine bila ya battery.

Uzuri ya wind turbine usiku na mchana ina piga kazi, jee wewe una hitaji umeme kwa matumizi yepi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom