Solar bora kwa gharama nafuu, warranty mwaka mzima

Solar bora kwa gharama nafuu, warranty mwaka mzima

SNL SOLAR LTD

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Posts
205
Reaction score
26
SNL SOLAR LTD inakupatia suluhisho Kwa wewe mteja mwenye kitega uchumi kama stationary, duka, saloon, ufugaji kuku, au ofisi na unasumbuliwa na tatizo la kukatika kwa umeme na kukusababishia matatizo kwa wateja wako, SNL SOLAR LTD inakupatia huduma ya BACK-UP ya umeme itakayokuwezesha kupata umeme muda wote ambao tanesco inapokata.
Backup ni ya teknolojia mpya ambayo umeme wa tanesco unapokata yenyewe itasambaza automatic umeme bila kifaa chochote kuzima.
WASILIANA NASI 0714373488/0762246488
Ofisi zetu zipo Kinondoni Vijana.

IMG_2637.JPGIMG_2637.JPGIMG_2637.JPGIMG_2637.JPG
 
Lodge je inaweza kusukuma a/c or mafeni?
Ndio inasukuma japo kwenye kusukuma feni ni bora na bei yake ni nafuu kuanzia milion moja na nusu na kuendelea kulingana na idadi ya feni kwenye nyumba..... lakini upande wa ac ni gharama zaidi kwa kutumia solar au backup inaanzia milion 10 na kuendelea.
Karibu sana.
 
Mkuu hembu tuambie intumia muda gani mpaka charge yake kuisha.
Na uwezo wake upo?
Inategemeana na mteja anahitaji masaa mangapi ila kwa system tulizozidizaini ni kuanzia masaa sita so mteja akihitaji zaidi ya hapo tunamfungia.
Karibu sana
 
SNL SOLAR LIMITED inakupatia Solar lantern lights kwa gharama nafuu na za aina tofauti.
Tunakuletea popote ulipo kuanzia Tshs 25,000/= mpaka lTsh 350,000/=

Wasiliana nasi 0714373488/0762246488
Tupo Kinondoni Vijana

dlight-s1-solar-lantern-2_yNSSR_24429.jpgminor solar.jpgpl289976-modern_portable_8led_solar_table_lamp_with_usb.jpg
 
kuunyonya umeme wa tanesco halafu uutumia baadae,kisheria hilo jambo ni sahihi???halafu maana yake hata luku ikiwa imeisha mtambo wako unakuwa unaendelea kutema?
 
Nimejaribu kukutumia pm naona umefunga, vipi hiyo inayochaji simu ni elfu 25 pia? Vipi guarantee ikoje?
 
kuunyonya umeme wa tanesco halafu uutumia baadae,kisheria hilo jambo ni sahihi???halafu maana yake hata luku ikiwa imeisha mtambo wako unakuwa unaendelea kutema?
Mkuu hii kitu in short ni battery (storage system) ukisema sio vema kisheria basi hata ku-charge simu sio sahihi sababu kinachofanyika una-store energy kwenye simu yako ili utumie baadae..

Ni kama tu kuchimba kisima na kutunza maji ya bomba ili utumie umeme ukikatika.., sasa kama luku ikikata na umeme ukakata uoni kwamba hakuna sababu ya kuwa na back-up..., back up ni kama plan B ya umeme ukikatika
 
Snl solar Limited inakupatia Huduma za Haraka na Uhakika za SOLAR SYSTEM, BACKUP SYSTEM, VIAA VYA SOLAR KAMA PASI, TV, RADIO, CHARGER ZA SIMU, SOLAR WATER HEATER, FRIDGE NA VINGINE VINGI,
PIA HUDUMA YA UFUNDI SOLAR PAMOJA NA WIRING ZA NYUMBA.
Wasiliana nasi kwa simu 0714373488/0762246488
Ofisi zetu zipo KINONDONI VIJANA.

snl.JPGsnl.JPGsnl.JPGsnl.JPG
 
SNL SOLAR LTD inakupatia Solar Battery za RITAR zenye kudumu kwamiaka minne na zaidi bila kubadilishwa. Zinapatikana SNL SOLAR LTD kwa gharama ya 320,000/= tuu
Wasiliana nasi kwa simu namba 0714373488/0762246488 au Fika ofisini kwetu Kinondoni Vijana

RITR.jpgRITR.jpgRITR.jpg
 
SNL SOLAR LTD inakupatia Panels bora za Mono size zote pamoja na panels za Poly zinapatikana kwa bei nafuu na warranty ya miaka 10.

Huduma zote za SOLAR na BACKUP pamoja na WIRING za nyumba tunafanya.
OFISI ZETU ZIPO KINONDONI VIJANA AU WASILIANA NASI 0714373488/0762246488

IMG_2611_6137437.JPGIMG_2611_6137437.JPGIMG_2611_6137437.JPGIMG_2611_6137437.JPGIMG_2611_6137437.JPG
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom