Solar bora kwa gharama nafuu, warranty mwaka mzima

Solar bora kwa gharama nafuu, warranty mwaka mzima

Snl solar ltd huduma zetu ni tanzania nzima kwa uhakika, haraka na warranty ya kutosha
1. Solar service kwa wewe uliyefunga tayari
2. Kufunga solar
3. Kuuza vifaa aina zote za solar
4. Wiring za nyumba
ofisi zetu zipo kinondoni vijana dar
wasiliana nasi 0714373488/0762246488
nb: Huduma zetu ni mpaka mikoani

DSCF2572.JPGDSCF2572.JPGDSCF2572.JPGDSCF2572.JPG
 
Kwanini usumbuliwe na mgawo wa umeme kwenye biashara yako au Nyumbani? SNL SOLAR LTD inakupatia UMEME WA BACKUP utakaokuwezesha kupata umeme muda wote pindi tanesco inapokata. Huduma zetu ni bei nafuu kulingana na matumizi yako.
OFISI ZETU ZIPO KINONDONI VIJANA au WASILIANA NASI 0714373488/0762246488

IMG_2387_6100468.JPGIMG_2387_6100468.JPG
 
Epuka mgawo wa umeme nyumbani ofisini na sehemu za biashara kwa kufunga BACKUP YA UMEME.
SNL SOLAR LTD inakufungia technolojia bora inayokupatia umeme pind umeme wa tanesco unapokatika utaendelea na shughuli zako bila kitu chochote kuzimika.
TUNAKUPATIA NA WARRANTY YA MWAKA MZIMA.
Wasiliana nasi 0714373488/0762246488
Ofisi zetu zipo Kinondoni Vijana.

11954838_1493109711006808_7801708737501175713_n.jpg11954838_1493109711006808_7801708737501175713_n.jpg11954838_1493109711006808_7801708737501175713_n.jpg11954838_1493109711006808_7801708737501175713_n.jpg
 
bei zinatofautiana kuna za kuanzia 20w=35000 mpaka 200w=500,000
Asante mkuu hivi nikitaka umeme wa kuwasha taa zote, TV, na friji natakiwa niwe na watts ngapi? tanesco hii ya CCM ni majanga sana

NB; Unaweza kunipa mahesabu ya watts nazohitaji, pannels na betri kwa ujumla
 
mkuu nataka solar ya taa 14 na TV itakuwa bei gani
 
masaa 10 mpaka 12 then ni 2,800,000/=

Taarifa yako is too narrow. Umesema bei huzungumzii uwezo wake wakuoperate ni vyumba vingap? Na kwa vifaa gan inaweza ku operate?
Je warant/guarantee ipo? Nani kwa muda gan?
Aaarghh! Sisi wabongo bhana kwenye busness ni shiida tupu.
 
Asante mkuu hivi nikitaka umeme wa kuwasha taa zote, TV, na friji natakiwa niwe na watts ngapi? tanesco hii ya CCM ni majanga sana

NB; Unaweza kunipa mahesabu ya watts nazohitaji, pannels na betri kwa ujumla
sorry idadi ya Taa ni ngap?
 
Na inaweza ku-operate kama kawaida umeme unapokuwepo? Au kuna vitu itabid uzime wakati backup inatumika?
Naomba usinichoke kwa maswali mkuu
Inaoperate kawaida yaan ni automatic system so vitu ambavyo vimesetiwa kwenye backup tanesco ikikata vyenyewe vitaendelea kuwaka bila kuzima ila vile ambavyo avijaungwa kwenye backup vitazma baada ya tanesco kukata
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom