Smith Rowe
JF-Expert Member
- Sep 18, 2018
- 4,562
- 9,743
Habari wanazengo
Naomba kuuliza kuhusu Soko la unga wa ndizi kwa Tanzania na Afrika mashariki kwa ujumla .
Je soko lipo na matumizi yake hasa hasa ni yapi nataka kujua kuhusu hii bidhaa.
OneLove
Sent using Jamii Forums mobile app
Naomba kuuliza kuhusu Soko la unga wa ndizi kwa Tanzania na Afrika mashariki kwa ujumla .
Je soko lipo na matumizi yake hasa hasa ni yapi nataka kujua kuhusu hii bidhaa.
OneLove
Sent using Jamii Forums mobile app