Soko la mbuzi dar es salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la mbuzi dar es salaam

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mtamanyali, Apr 11, 2012.

  1. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,128
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana Jf, Jamani mwenzenu nataka nifanye biashara ya kuuza mbuzi kutoka mikoa ya kati kuja dar, wenye uzoefu naomba mnisaidie kufahamu soko la Mbuzi yaani bei yake kwa wastani pamoja na uzoefu wowote ambao mnaona utanisaidia. Nawasilisha.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Soko la mbuzi lipo vingunguti kiembe mbuzi mbele ya tazara unaingia kulia,bei inategemea na size sema ina range from 40---80000/=
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,410
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Njoo dar kama hauko Dar,kisha nenda Pugu mnadani kajionee mwenyewe, pita vingunguti ukajionee. Baada ya hapo anza mikakati hiyo.
     
  4. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,128
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    asante ndugu
     
  5. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,128
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    sawa ndugu ila kwa sasa nipo singida so nilikuwa nataka japo ABC kwanza ila lazima niende kuangalia
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,410
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Nilikushauri uende Pugu mnadani ili ukaangalie mambo yafuatayo, mosi, mbuzi wako watashushwa wapi, mikononi mwa madalali au utakomaa mwenyewe? Wizi wa mifugo pale mnadani ni suala la pili, la tatu ni taratibu za usafirishaji mifugo unatakiwa uzijue ili kuepuka usumbufu.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,160
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mkuu malila nakutafuta sana mkuu!
     
  8. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,128
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    JF ni zaidi ya shule! thanks ndugu, ubarikiwe sana
     
  9. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2014
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    JF ni zaidi ya shule! thanks ndugu, ubarikiwe sana:dance:
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2017
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,927
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    Jf ya zamani ilikua tamu kama mcharo
     
  11. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2017
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 4,103
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mno.. I'm missing it
     
  12. mgen

    mgen JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2017
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 15,192
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Achana na hiyo biashara heri ununue na kuwauzia huko huko mkoa...dar hiyo biashara ina changamoto nyingi...
     
Loading...