Vedasto Leopold Member Joined Aug 31, 2017 Posts 31 Reaction score 35 Dec 14, 2018 #1 Habari zenu wakuu. Mimi ni mjasiriamali natengeneza makapeti nipo Moshi. Naomba kama kuna wadau wenzangu tupeane dondoo za masoko. Tuko pamoja
Habari zenu wakuu. Mimi ni mjasiriamali natengeneza makapeti nipo Moshi. Naomba kama kuna wadau wenzangu tupeane dondoo za masoko. Tuko pamoja
Vedasto Leopold Member Joined Aug 31, 2017 Posts 31 Reaction score 35 Dec 14, 2018 Thread starter #3 Mlingi Jr said: Weka picha Click to expand... Attachments IMG_20181214_171819.jpg 123.6 KB · Views: 32 IMG_20181214_171939.jpg 126.9 KB · Views: 29
Vedasto Leopold Member Joined Aug 31, 2017 Posts 31 Reaction score 35 Dec 15, 2018 Thread starter #4 Picha ndo hizo wakuu
Vedasto Leopold Member Joined Aug 31, 2017 Posts 31 Reaction score 35 Dec 15, 2018 Thread starter #5 Kama kuna mwenzangu naomba tusaidiane