Soka bongo bado sana.......4-2 nyumbani


4

4change

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
538
Likes
3
Points
35
4

4change

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
538 3 35
si kweli .be analytical!inaweza kuwa bado ila si 'bado sana'.
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
81
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 81 145
Tunapiga hatua kdg cyo hali ya kukata tamaa
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,851
Likes
9,366
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,851 9,366 280
TETESI?,Okay we leo ndo umelitambua hilo mchezaji yuko psychologically unfit so how comes awamudu Ivory Coast na hizo 4 shukuru Mungu!!!
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Hivi Tanzania chini ya utawala wa CCM ni jambo gani tunaloweza kutembea vifua mbele kwamba tunalimudu? Kama mpira ndo matokeo hayo, siasa sasa wanapeleka mabomu kwa wapinzani, kama rslimali wageni wanazoa bure tu kwa mikataba feki, madawa ya kulevya ndo hivyo wengine wanaenda kuokolewa mikononi mwa serikali ya wachina. Haya sasa kazi kwa watanzania
 
mkuzi

mkuzi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,469
Likes
736
Points
280
mkuzi

mkuzi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,469 736 280
Duuu mwaka 2018 lazima twende world cup
 
C

capo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
233
Likes
2
Points
33
C

capo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
233 2 33
Mabeki awako makini kabisa,watu wanajituma kule mbele, halafu beki zinaruhusu mabao mepesi,hapa mpka tupate wakina samata,ulimwengu wengi ndio tutafika mbali.
 
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2006
Messages
818
Likes
9
Points
35
Yombayomba

Yombayomba

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2006
818 9 35
Kocha ni dhaifu na uongozi wa TFF ni bure, naomba tujiulize maswali ya msingi juu ya huu uswahiba wa AZAM na TFF, hivi wewe kama mtanzania na mpenzi wa mpira wa miguu jiulize kwa kina na kwa undani. Wachezaji wa AZAM wamesimishwa kucheza karibu nusu ya msimu, lakini wanaitwa nakucheza timu ya Taifa, je ni wapi kocha kawaona wako fiti kwa mashindan? Mchezaji wa AZAM hajawahi kucheza msimu mzima kwnye timu yake, lakini anaitwa timu ya Taifa, wapiwapi?

Je kuna masharti TFF imepewa na AZAM ili watumie basi la AZAM zinapokuja timu kucheza na timu ya Taifa?
Je TFF inatumika kuitangaza AZAM kwa ajili ipi kila ugeni wakipata wanawapeleka AZAM?
Je kocha amelazimihwa chini ya kapeti kuwachukua wachezaji wa AZAM?

Sitashangaa uongozi wa AZAM umehonga ili wchezaji wao waitwe ili kuitangaza AZAM.
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,129
Likes
395
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,129 395 180
Hivi Tanzania chini ya utawala wa CCM ni jambo gani tunaloweza kutembea vifua mbele kwamba tunalimudu? Kama mpira ndo matokeo hayo, siasa sasa wanapeleka mabomu kwa wapinzani, kama rslimali wageni wanazoa bure tu kwa mikataba feki, madawa ya kulevya ndo hivyo wengine wanaenda kuokolewa mikononi mwa serikali ya wachina. Haya sasa kazi kwa watanzania
kupigana buyu a.k.a uchawi kuvunja nazi kwa sana hasa karibia na uchaguzi
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,848
Likes
15,348
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,848 15,348 280
Tatizo sirikali imewekeza sana kwenye siasa chafu ili kusonga hususan kwenye michezo hatuna budi kuwekeza kwenye michezo lasivyo daily tutakuwa kichwa cha mwendawazimu kila mtu anajifunzia kunyoa 4oclock tena home!!
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
704
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 704 280
Fifa wangeruhusu kutumia wachezaji wa kigeni kwny michuano ya kimataifa tuajiri na Kununua wachezaji wazuri tungekuwa mbali sanaaa chukulia messi aichezee taifa staz ronaldo Rooney na wengine weengii
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,895
Likes
1,045
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,895 1,045 280
Bila Taifa kutubu dhambi zake, msitegemee mafanikio yeyote, Nchi ina laana hakuna tunachofanikiwa, mungu yu mbali nasi
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,624
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,624 280
Kocha ni dhaifu na uongozi wa TFF ni bure, naomba tujiulize maswali ya msingi juu ya huu uswahiba wa AZAM na TFF, hivi wewe kama mtanzania na mpenzi wa mpira wa miguu jiulize kwa kina na kwa undani. Wachezaji wa AZAM wamesimishwa kucheza karibu nusu ya msimu, lakini wanaitwa nakucheza timu ya Taifa, je ni wapi kocha kawaona wako fiti kwa mashindan? Mchezaji wa AZAM hajawahi kucheza msimu mzima kwnye timu yake, lakini anaitwa timu ya Taifa, wapiwapi?

Je kuna masharti TFF imepewa na AZAM ili watumie basi la AZAM zinapokuja timu kucheza na timu ya Taifa?
Je TFF inatumika kuitangaza AZAM kwa ajili ipi kila ugeni wakipata wanawapeleka AZAM?
Je kocha amelazimihwa chini ya kapeti kuwachukua wachezaji wa AZAM?

Sitashangaa uongozi wa AZAM umehonga ili wchezaji wao waitwe ili kuitangaza AZAM.
Mkuu hapo kuna kitu kipo nyuma ya pazia.
Huenda kuna mtu TFF friji yake nyumbani inasheheni box za juice za Azam kila siku.
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,336
Likes
2,074
Points
280
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,336 2,074 280
mi kila cku nasema mpira,ni uwekezaji wa muda mrefu sana,sio unakurupuka tu,unataka kuona mafanikio,mfano ukiangalia combination ya ulimwengu na samata unaona kabisa ni watu wakiofundishwa na kufundishika,tungekuwa na vijana kama hao angalau first eleven!tungeweza kuanza kupata mafanikio,sio tunakuja na kauli mbiu.'WAGENI NI LAZIMA WAKAE' si paka wapate wa kuwakalisha!?
 
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2011
Messages
3,336
Likes
2,074
Points
280
white wizard

white wizard

JF-Expert Member
Joined May 18, 2011
3,336 2,074 280
Kocha ni dhaifu na uongozi wa TFF ni bure, naomba tujiulize maswali ya msingi juu ya huu uswahiba wa AZAM na TFF, hivi wewe kama mtanzania na mpenzi wa mpira wa miguu jiulize kwa kina na kwa undani. Wachezaji wa AZAM wamesimishwa kucheza karibu nusu ya msimu, lakini wanaitwa nakucheza timu ya Taifa, je ni wapi kocha kawaona wako fiti kwa mashindan? Mchezaji wa AZAM hajawahi kucheza msimu mzima kwnye timu yake, lakini anaitwa timu ya Taifa, wapiwapi?

Je kuna masharti TFF imepewa na AZAM ili watumie basi la AZAM zinapokuja timu kucheza na timu ya Taifa?
Je TFF inatumika kuitangaza AZAM kwa ajili ipi kila ugeni wakipata wanawapeleka AZAM?
Je kocha amelazimihwa chini ya kapeti kuwachukua wachezaji wa AZAM?

Sitashangaa uongozi wa AZAM umehonga ili wchezaji wao waitwe ili kuitangaza AZAM.
Huu unazi wenu wa uyanga na u simba ndio unaoua mpira wa tz.Kocha ndio anayejua wachezaji wa kuwatumia,Inawezekana walikuwa wanafanya mazoezi mchangani,au hata sehemu nyingine,na akawa ana wa monitor,kwani hata hivyo hii ligi ya tz nayo ni ligi ya kumfanya mchezaji awe na uwezo mkubwa sana?Hao wanaocheza yanga na simba miaka yote wanaitwa wame2fikisha wapi?
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,819
Likes
1,967
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,819 1,967 280
Tatizo matangazo ya kibonde
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,372
Likes
1,848
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,372 1,848 280
hivi tanzania chini ya utawala wa ccm ni jambo gani tunaloweza kutembea vifua mbele kwamba tunalimudu? Kama mpira ndo matokeo hayo, siasa sasa wanapeleka mabomu kwa wapinzani, kama rslimali wageni wanazoa bure tu kwa mikataba feki, madawa ya kulevya ndo hivyo wengine wanaenda kuokolewa mikononi mwa serikali ya wachina. Haya sasa kazi kwa watanzania
ufisadi..........
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,936
Likes
920
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,936 920 280
Bila Taifa kutubu dhambi zake, msitegemee mafanikio yeyote, Nchi ina laana hakuna tunachofanikiwa, mungu yu mbali nasi
Nakusabahi mkuu, usemayo ni 100% hakika juu ya uhakika..... kind thanks.
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935