sogea uko.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sogea uko....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sangarara, Sep 12, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Ni zaidi ya miaka kumi sasa imepita tangu nishuhudie hii kitu kwa macho na masikio yangu mwenyewe. Rafiki yangu wa karibu sana alitokea kuwa na mapenzi makubwa sana kwa binti fulani, alimpenda sana kiasi kwamba kitaa ilikuwa inaonekana kama jamaa kachanganyikiwa fulani hivi.

    siku ya siku ilikuwa na sikukuu kati ya Pasaka au Chrismas Jamaa akanipa Gift. "CHABO", Nikakubali, so mida ilipowadia kijana nikaning'inia dirishani.

    Toba!! Nilichokiona nilibaki mdomo wazi.

    Nilipofika dirishani nilikuta tayari wamekaa kitandani, na jamaa akampelekea binti mkono mapajani, yule binti akautoa, jamaa akaupeleka mgongoni, binti akautoa tena, jamaa ikabidi amsogelee karibu zaidi binti akamsukuma na kumuambia SOGEA UKO.

    Baada ya hapo, jamaa akiwa amekwishavaa sura ya unyonge akamsogelea na kumnong'oneza maneno ambayo sikuyakia vizuri, ghafla yule binti akamtandika jamaa kofi la usoni pwaaa, lingine paaa. Pale dirishani nikabaki nimepigwa bumbuwazi nikiwa najiuliza inamaana nimechelewa kufika dirishani hawa watu kuna kitu waliishakosana humu ndani au nini?

    Binti akaanza kurap sasa
    Nyie wanaume mkiachiwa mnakuwa na mazoea mabaya sasa nyie, tena kama wewe ni mshenzi sana wewe hemu lione sura, duu!! Jamaa kama mjinga vile akapiga magoti chini na kunyenyekea kwa binti, binti akamuuliza unataka nini? Jamaa kimya! unataka nini? "kwa sauti zaidi kidogo" Jamaa akamsogelea kidogo kwa kuburuza magoti, akala tena kofi pwaaa. Nikashindwa kuvumilia nikaondoka dirishani.

    Baada ya kama dakika kumi na tano, nikarudi site, ohooo, nikakuta Jamaa anapiga kazi tena ya ukweli, sababu alikuwa amemkunja yule binti kiasi kwamba sikuweza kumtambua ndani ya sikunde chache za mwanzo, Panda, shuka,Panda,shuka mpaka akalegea wakakumbatiana na kusinzia.

    Kwa kifupi zaidi, baada ya apo walitoka nje ni nikakutana nao sehemu tuliyokubalina the three of us tukaenda zetu sehemu kula bata, wakiwa happy kabisa na hakuna indication yoyote ile ya biff wala ugomvi. Jamaa aliponiuliza kama nilitokea dirishani nikasema sikwenda niliogoga watu kustukia, akaniambia nimepochezea ofa anipi tena. Yeye alikuwa anadai alinipa offa ili nione ambavyo huwa anawashughulikia mabinti.

    Tatizo: Inawezekana kwamba wanaume wengi zaidi huwa wanafanyiwa unyanyasaji na mateso makubwa sana huko mavyumbani lakini hawasemi au hii ni exceptional??
     
  2. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakupata vizuri hapo kwenye red!
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,035
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Hakuna raha bila karaha...........wewe unasema hilo wengine tulishazungushwa masaa 8 wakati kuku wangu mwenyewe
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Ile kupiga chabo alinipa ofa, sababu kuna sehemu dirishani aliiacha wazi niweze kuona kitandani, lakini mimi kwa kumuonea aibu ya kichapo alichokula kule ndani nikamuambia sikwenda dirishani so ndo akaniambia nimechezea ofa!!
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    na wewe huwa unakula makofi?
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,035
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    Kwa hilo la makofi hapana maana kwa asili ningeshamkata panga...........lakini huoni kuhenyeshwa masaa 8 ni adhabu fulani. Halafu kabala sijasahau umeacha tabiia ya chabo?
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,996
    Likes Received: 8,441
    Trophy Points: 280
    Duuuuh! Wapiga chabo mnaona mengi!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,536
    Trophy Points: 280
    aiseee
    kweli kuwa uyaone
     
  9. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mi huwa nashangaa sana .wanaume tunaonekana tuna shida sana na hii kitu wakati kiukweli pande zote mbili tunafaidi
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    kweli mapenzi sio lelemama
     
  11. f

    feyshizzo Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duuuh kumbe mpaka makofi yapo...!
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,506
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    ishu ni ile kitu tu kumeza mwenzie!eh baaaasi kazi ipo chaaleh! !
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 2,884
    Trophy Points: 280
    Lazima shuleni ulikua MBOVU sana ku ORGANIZE essays...
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Kwa nini?
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Sikuwahi kuwa na hiyo tabia mkuu
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Unafikiri waswahili wanapoita 'kilele' ama 'mshindo' wanamaanisha nini? Tumia kila mbinu, vumilia kila kitu ufike hapo baba! Mwisho ni crown ambayo haisemeki!
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Hukuwahi kuwa nayo na wewe unatusimulia ulialikwa kula chabo kwa rafiki yako? Unajichanginyi kama policcm
     
  18. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,209
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Ulipomaliza ukaenda kupiga nyeto..afu mkaenda kukutana na jamaa na demu wake
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Nadhani tunatofautiana uelewa wa maana ya neno tabia. kwangu mimi hii ilikuwa ni mara ya kwanza na sikumbuki kuwahi kupiga chabo tena, kama hii inaqualify kuitwa tabia, basi niliishaacha.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Mmmh, ila ugomvi na haya makitu ni kama samaki na maji
    Lazima utumie mbinu za kunywa maji ili upate oksijeni
     
Loading...