Software engineer natafuta mdau wa code

Software engineer natafuta mdau wa code

Kama mimi au
Screenshot_2020-02-26-11-35-09.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jinsi alivyopangalia tangazo anaonesha hana uhakika na anachokitaka, pili atambue developer kamili kumpata sio inshu ndogo
Wewe kama ni Engineerin unafahamu unachosema cwez kukujaji ,ila hakuna mtu anaandika asichojua au ajui anachotaka ,message IPO waz sana sema watz wengi wanapenda sana general message ukifanya specific umempoteza , nimeenda specific namtaka anaejua kutumia language flani nikazitaja mwaminifu awe innovitor ,ILA NINAHESHIMU MAWAZO YAKO na nshampata alinielewa
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom