Sofa la watu 2 ni full ngozi original

Sofa la watu 2 ni full ngozi original

Frankdaniel711

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2018
Posts
366
Reaction score
140
Karibu mteja kutoka jf ujipatie sofa la watu 2 ni full NGOZI unapangusa tu vumbi likichafuka, sofa hili linauzwa kwa sababu kunashida na inatakiwa hela ya fasta bei laki 250,000 njoo uchukue kama upo serious PIGA 0677423349 location Mbezi Dar es Salaam usafiri juu yako
IMG-20191024-WA0014.jpeg
 
Wana jf ni kwe biashara matangazo na Mimi nalitangaza kwenu SOFA NZURI SANA LA WATU 2 sio la kitambaa ni ngozi

BEI ya sofa laki 250,000 usafiri juu yako kubeba

PIGA 0677423349 UJE UCHUKUE SOFA KWA 250,000 LOCATION MBEZI DAR ES SALAAM.
IMG-20191024-WA0095.jpeg
IMG-20191024-WA0095.jpeg
IMG-20191024-WA0091.jpeg
 
Usipopata mteja humu. Fanya utangaze na kule kupatana na Zoom. Kutangaza ni Bure
 
Back
Top Bottom