Sofa bombaaaaaaa!......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sofa bombaaaaaaa!.........

Discussion in 'Matangazo madogo' started by AMBUJE, Aug 29, 2011.

  1. A

    AMBUJE Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wakazi wa mbeya na vitongoji vyake mimi ni mtaalamu wa masofa tuwasiliane kwa 0763125537 kwa bei poa.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,953
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    ugonile
     
  3. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,986
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Utaweza kuja kutengenezea Arusha???????????
     
  4. A

    AMBUJE Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naweza bosi wangu isipokuwa unatakiwa kunitumia nauli na gharama za accomodation ni kwako bosi.
     
  5. A

    AMBUJE Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndaga nkamogwangu, Sasa dili lenyewe vipi au ndo salamu pekee? good day.
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    umeamua kubadili si ulisema mtaalam wa sofa
     
  7. A

    AMBUJE Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti gani bro! Kati ya sofa bomba na mtaalamu wa sofa? Tambua lugha ya matangazo mkuu.
     
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sasa ukusema kama mtaala wa kuyapanga?
     
  9. i

    izra gabriel Member

    #9
    Jan 3, 2018
    Joined: Nov 28, 2017
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5


    TUNADIZAINI NA KUTENGENEZA MASOFA NA VITANDA SAFI AINA MBALIMBALI,TUNAPATIKANA TEGETA,DAR ES SALAAM,TUNAFIKISHA HUDUMA POPOTE TANZANIA ULIPO KWA BEI NAFUU.kARIBUNI SANA.
    KWA MAWASILIANO -PIGA SIMU 0689-181-782
     

    Attached Files:

Loading...