Smartphone nzuri kwa bei karibu na bure

Smartphone nzuri kwa bei karibu na bure

namikango

New Member
Joined
Nov 22, 2014
Posts
1
Reaction score
0
Kama uko Dodoma kamata huawei y300 kwa shilingi120000.....simu ina features nyingi kama vile ROM 4GB,RAM512MB.....front camera na primary camera ambayo ni 5MP....kamera bora sana kwa smartphone za bei ya chini kuwahi kutokea wanaofahamu wanalijua hili bila kusahau flash ya hali ya juu katika camera ambapo unapiga picha usiku kama mchana....

Check me at 0656166717.....
 
Back
Top Bottom